Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Mành Ky - Công Ty TNHH Cơ Khí Mành Ky

Thông tin đã lâu không được cập nhật
326 Tân Hòa Đông Nối Dài, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
(028) 37517439 (số fax)

Sản phẩm dịch vụ

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Mành Ky - Công Ty TNHH Cơ Khí Mành Ky

Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

Câu hỏi thường gặp

Mành Ky - Công Ty TNHH Cơ Khí Mành Ky có địa chỉ ở đâu?
Mành Ky - Công Ty TNHH Cơ Khí Mành Ky có địa chỉ tại 326 Tân Hòa Đông Nối Dài, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Mành Ky - Công Ty TNHH Cơ Khí Mành Ky?
Số điện thoại liên hệ Mành Ky - Công Ty TNHH Cơ Khí Mành Ky là +842837517440.
Mành Ky - Công Ty TNHH Cơ Khí Mành Ky kinh doanh lĩnh vực gì?
Mành Ky - Công Ty TNHH Cơ Khí Mành Ky hoạt động trong các lĩnh vực: Cơ Khí - Gia Công và Chế Tạo, Khuôn Mẫu.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ