Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

BKC - Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại BKC

Thông tin này đã không còn chính xác
51/1B Quốc Lộ 1A, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
(028) 35920.x.x.x
........bbing@hotmail.com

Giới thiệu công ty

Chuyên sản xuất các loại dây đai, dây thun các bằng chất liệu sợi PP, Poly, thun với nguyên liệu, máy móc nhập từ Hàn Quốc.

Sản phẩm dịch vụ

Hồ sơ công ty

Tên công ty
BKC - Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại BKC

Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

Câu hỏi thường gặp

BKC - Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại BKC có địa chỉ ở đâu?
BKC - Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại BKC có địa chỉ tại 51/1B Quốc Lộ 1A, P. Tân Thới Nhất, Q. 12,, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ BKC - Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại BKC?
Số điện thoại liên hệ BKC - Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại BKC là +84-02835920668.
BKC - Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại BKC kinh doanh lĩnh vực gì?
BKC - Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại BKC hoạt động trong các lĩnh vực: Dây Đai Dệt (Phụ Liệu May Mặc, Giày Dép, Balo,.).
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ