Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Khuôn Mẫu Ngọc Quý

Cập nhật gần nhất: 10/3/2025
Khu Công Nghiệp Tân Đông Hiệp B, Lô B2-35, Đường 2, H. Dĩ An, Bình Dương, Việt Nam
(0274) 6271278 (số fax)
Loại hình kinh doanh
Nhà Sản Xuất
Thị trường chính
Toàn Quốc & Quốc Tế (Nhật, Italia, Brazil, Mỹ,..)

Giới thiệu công ty

Công ty TNHH Khuôn Mẫu Ngọc Quý là đơn vị chuyên sản xuất khuôn mẫu và máy móc đặc chủng ngành cao su theo yêu cầu khách hàng. Sản phẩm chính gồm:
+ Khuôn mẫu: khuôn yếm, khuôn lốp xe, khuôn cốt hơi, khuôn săm, khuôn màng hơi,..
+ Máy ép thủy lực, máy săm 2 tầng, máy lưu hóa cao su,..

- Mỗi sản phẩm đều có được thiết kế riêng sau khi đã có những tư vấn và thảo luận để có thể mang lại hiệu quả, chi phí và năng suất tốt nhất. Năng lực sản xuất hơn 1.000 bộ khuôn săm, lốp và cao su các loại/ năm.
- Chúng tôi là nhà cung cấp có năng lực cho hầu hết các nhà sản xuất trong lĩnh vực săm, lốp xe trong nước. Ngoài ra, chúng tôi cũng có được sự tín nhiệm từ các khách hàng ở nhiều thị trường nước ngoài như: Malaysia, Đài Loan, Nhật Bản, Sri Lanka, Bangladesh, Italia, Hoa Kỳ, Argentina, Brazil,..
Hân hạnh được phục vụ quý khách!

Thư viện hình ảnh

Khuôn mẫu

Lốp ô tô
Lốp ô tô
Lốp đặc
Lốp đặc
Lốp nông nghiệp
Lốp nông nghiệp
Lốp xe máy
Lốp xe máy
Săm xe đạp
Săm xe đạp

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Khuôn Mẫu Ngọc Quý
Mã số thuế
3700615413
Năm thành lập
2005
Số lượng nhân viên
Từ 101 - 200 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Khuôn Mẫu Ngọc Quý
Người phụ trách
VP
Văn Phòng
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà Sản Xuất
Năm thành lập2005
Mã số thuế3700615413
Địa điểm
Bình Dương, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

(0274)6271276 Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Khuôn Mẫu Ngọc Quý có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Khuôn Mẫu Ngọc Quý có địa chỉ tại Khu Công Nghiệp Tân Đông Hiệp B, Lô B2-35, Đường 2, H. Dĩ An, Bình Dương.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Khuôn Mẫu Ngọc Quý?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Khuôn Mẫu Ngọc Quý là +842746271276.
Công Ty TNHH Khuôn Mẫu Ngọc Quý kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Khuôn Mẫu Ngọc Quý hoạt động trong các lĩnh vực: Khuôn Mẫu, Cao Su - Máy và Thiết Bị Chế Biến Cao Su.
Website của Công Ty TNHH Khuôn Mẫu Ngọc Quý là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Khuôn Mẫu Ngọc Quý là http://ngocquymould.com.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Khuôn Mẫu Ngọc Quý là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Khuôn Mẫu Ngọc Quý là 3700615413.
Công Ty TNHH Khuôn Mẫu Ngọc Quý thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Khuôn Mẫu Ngọc Quý thành lập năm 2005.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Khuôn Mẫu Ngọc Quý?
Công Ty TNHH Khuôn Mẫu Ngọc Quý có quy mô khoảng Từ 101 - 200 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ