Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Sanyo Ha Asean - Cty-Cn Cần Thơ

Thông tin này đã không còn chính xác
131 Trần Hưng Đạo, P. An Phú, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ, Việt Nam
(0292) 6252.x.x.x
........mer@sanyoshv.com.vn www.........sanyo.com.vn

Sản phẩm dịch vụ

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Sanyo Ha Asean - Cty-Cn Cần Thơ

Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

Câu hỏi thường gặp

Sanyo Ha Asean - Cty-Cn Cần Thơ có địa chỉ ở đâu?
Sanyo Ha Asean - Cty-Cn Cần Thơ có địa chỉ tại 131 Trần Hưng Đạo, P. An Phú, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ.
Số điện thoại liên hệ Sanyo Ha Asean - Cty-Cn Cần Thơ?
Số điện thoại liên hệ Sanyo Ha Asean - Cty-Cn Cần Thơ là +842926252212.
Sanyo Ha Asean - Cty-Cn Cần Thơ kinh doanh lĩnh vực gì?
Sanyo Ha Asean - Cty-Cn Cần Thơ hoạt động trong các lĩnh vực: Thiết Bị Điện - Nhập Khẩu và Phân Phối Thiết Bị Điện, Ngành Lạnh - Vật Tư và Thiết Bị, Máy Giặt, Sấy và ủi.
Website của Sanyo Ha Asean - Cty-Cn Cần Thơ là gì?
Website chính thức của Sanyo Ha Asean - Cty-Cn Cần Thơ là http://www.sanyo.com.vn.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ