Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Thương Mại Hóa Chất Hoàng Giang

Cập nhật gần nhất: 25/10/2024 Xác thực Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhậnGiúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh. Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt NamThông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.Xác thực là gì? →
180/3B Đường TL 30, KP. 1, P. Thạnh Lộc, Q. 12, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
(028) 37160504 (số fax)
Loại hình kinh doanh
Thương mại, Nhà phân phối
Thị trường chính
Toàn quốc, Nhập khẩu (Đài Loan, Mỹ, Thổ Nhĩ Kỳ,..)

Giới thiệu công ty

Hóa chất Hoàng Giang là đơn vị phân phối trực tiếp:
- Hóa chất xử lý nước
- Hóa chất xi mạ
- Hóa chất cao su
- Hóa chất xây dựng
- Hóa chất thí nghiệm
- Hóa chất xử lý bề mặt
- Hóa chất thủy tinh, gốm sứ,..
-> Từ các tập đoàn lớn tại các quốc gia có ngành công nghiệp phát triển hàng đầu trên thế giới như Nhật Bản, Hàn Quốc, úc, Phần Lan, Đài Loan,..Tất cả các nguyên liệu đều được sản xuất theo yêu cầu của khách hàng và được kiểm soát bằng những tiêu chuẩn quốc tế gắt gao nhất.
Đến nay, nhiều xí nghiệp, nhà máy, tập đoàn kinh tế lớn tại Việt Nam đã chọn Hóa Chất Hoàng giang là nhà cung cấp nguyên liệu lâu dài đồng hành trong suốt quá trình phát triển.

Thư viện hình ảnh

Logo

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Thương Mại Hóa Chất Hoàng Giang
Mã số thuế
0310669665
Năm thành lập
2011
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Thương Mại Hóa Chất Hoàng Giang
Người phụ trách
H
Hotline
Văn phòng
Thông tin nhanh
Loại hìnhThương mại, Nhà phân phối
Năm thành lập2011
Mã số thuế0310669665
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

(028)37161214 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Thương Mại Hóa Chất Hoàng Giang có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Thương Mại Hóa Chất Hoàng Giang có địa chỉ tại 180/3B Đường TL 30, KP. 1, P. Thạnh Lộc, Q. 12, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Thương Mại Hóa Chất Hoàng Giang?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Thương Mại Hóa Chất Hoàng Giang là +842837161214.
Công Ty TNHH Thương Mại Hóa Chất Hoàng Giang kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Thương Mại Hóa Chất Hoàng Giang hoạt động trong các lĩnh vực: Hóa Chất Xử Lý Nước - Nước Thải (Chất Trợ Lắng PAC, Chloramin B, Phèn Nhôm,.), Hóa Chất - Sản Xuất, Nhập Khẩu Và Phân Phối Hóa Chất.
Website của Công Ty TNHH Thương Mại Hóa Chất Hoàng Giang là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Thương Mại Hóa Chất Hoàng Giang là http://hoanggiangchem.vn.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Thương Mại Hóa Chất Hoàng Giang là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Thương Mại Hóa Chất Hoàng Giang là 0310669665.
Công Ty TNHH Thương Mại Hóa Chất Hoàng Giang thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Thương Mại Hóa Chất Hoàng Giang thành lập năm 2011.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Thương Mại Hóa Chất Hoàng Giang?
Công Ty TNHH Thương Mại Hóa Chất Hoàng Giang có quy mô khoảng Từ 11 - 50 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ