Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Dịch Vụ Xây Dựng Nhà Việt

Cập nhật gần nhất: 16/1/2013
290 Tỉnh Lộ, Thị Tứ Rạch Kiến, X. Long Hòa, H, Cần Đước, Long An, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Công Ty DV
Thị trường chính
Toàn Quốc

Sản phẩm dịch vụ

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Dịch Vụ Xây Dựng Nhà Việt
Mã số thuế
1100550640
Năm thành lập
2011
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Dịch Vụ Xây Dựng Nhà Việt
Người phụ trách
VC
Ông Nguyễn Văn Công
Giám Đốc
Thông tin nhanh
Loại hìnhCông Ty DV
Năm thành lập2011
Mã số thuế1100550640
Địa điểm
Long An, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0908371360 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Dịch Vụ Xây Dựng Nhà Việt có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Dịch Vụ Xây Dựng Nhà Việt có địa chỉ tại 290 Tỉnh Lộ, Thị Tứ Rạch Kiến, X. Long Hòa, H, Cần Đước, Long An.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Dịch Vụ Xây Dựng Nhà Việt?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Dịch Vụ Xây Dựng Nhà Việt là +842723886789.
Công Ty TNHH Dịch Vụ Xây Dựng Nhà Việt kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Dịch Vụ Xây Dựng Nhà Việt hoạt động trong các lĩnh vực: Tư Vấn, Thiết Kế và Thi Công - Công Trình Các Loại.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Dịch Vụ Xây Dựng Nhà Việt là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Dịch Vụ Xây Dựng Nhà Việt là 1100550640.
Công Ty TNHH Dịch Vụ Xây Dựng Nhà Việt thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Dịch Vụ Xây Dựng Nhà Việt thành lập năm 2011.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Dịch Vụ Xây Dựng Nhà Việt?
Công Ty TNHH Dịch Vụ Xây Dựng Nhà Việt có quy mô khoảng Từ 5 - 10 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ