Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Đá Việt Nam

Cập nhật gần nhất: 20/6/2026
Biệt thự B01-L10, Khu A, Khu đô thị mới Dương Nội, Phường Dương Nội, TP. Hà Nội, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, Thương mại
Thị trường chính
Toàn Quốc, Quốc tế (Pháp, Trung Quốc, Anh, Mỹ)
Chứng chỉ · Chứng nhận
ISO 9001:2015

Giới thiệu công ty

Công Ty Đá Việt Nam - EXIMSTONE Vietnam là nhà phân phối hàng đầu các sản phẩm đá ốp lát chất lượng cao trong và ngoài nước, với các thị trường xuất khẩu như: Pháp, Trung Quốc, Anh, Mỹ. Sản xuất và kinh doanh các sản phẩm đá mỹ nghệ, đá granite, đá marble, đá bazan, đá nhân tạo. Bên cạnh đó công ty chúng tôi còn kinh doanh các dụng cụ ngành đá, như dụng cụ khai thác mỏ đá Marble tự nhiên, nâu xám Emperador và cung cấp vật tư và thi công ốp lát cho các công trình xây dựng.

Thư viện hình ảnh

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Đá Việt Nam
Mã số thuế
0105901026
Năm thành lập
2012
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Đá Việt Nam
Người phụ trách
MT
Ms. Thảo
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà sản xuất, Thương mại
Năm thành lập2012
Mã số thuế0105901026
Địa điểm
TP. Hà Nội, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0905515599 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Đá Việt Nam có địa chỉ ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Đá Việt Nam có địa chỉ tại Biệt thự B01-L10, Khu A, Khu đô thị mới Dương Nội, Phường Dương Nội, TP. Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Đá Việt Nam?
Số điện thoại liên hệ Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Đá Việt Nam là +84989555525.
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Đá Việt Nam kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Đá Việt Nam hoạt động trong các lĩnh vực: Đồ Đá Mỹ Nghệ, Đá ốp Lát (Đá Granite, Đá Marble, Đá Hoa Cương..), Keo Xây Dựng (Keo Dán Gạch, Đá, Chà Ron, Keo Cấy Thép,.).
Website của Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Đá Việt Nam là gì?
Website chính thức của Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Đá Việt Nam là http://eximstone.com.
Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Đá Việt Nam là gì?
Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Đá Việt Nam là 0105901026.
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Đá Việt Nam thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Đá Việt Nam thành lập năm 2012.
Quy mô nhân sự của Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Đá Việt Nam?
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Đá Việt Nam có quy mô khoảng Tõ 51 - 100 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ