Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty Cổ Phần UMOVE

Cập nhật gần nhất: 16/8/2013
Số 13A, Hàng Điếu, Hà Nội, Việt Nam
(024) 37713307 (số fax)
Loại hình kinh doanh
Dịch Vụ, Đại Lý
Thị trường chính
Toàn Quốc

Giới thiệu công ty

Công ty cổ phần Umove chuyên cung cấp sản phẩm du lịch, dã ngoại, cho thuê đồ du lịch, làm thẻ visa. Với đội ngũ nhân viên có bề dày kinh nghiệm, Umove tự hào là một trong những đơn vị tốt nhất hiện nay và các kênh phân phối trong nước.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần UMOVE
Mã số thuế
0103703999
Năm thành lập
2009
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty Cổ Phần UMOVE
Người phụ trách
MC
Mr Chiến
Giám Đốc
Thông tin nhanh
Loại hìnhDịch Vụ, Đại Lý
Năm thành lập2009
Mã số thuế0103703999
Địa điểm
Hà Nội, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0904906848 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty Cổ Phần UMOVE có địa chỉ ở đâu?
Công Ty Cổ Phần UMOVE có địa chỉ tại Số 13A, Hàng Điếu, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Công Ty Cổ Phần UMOVE?
Số điện thoại liên hệ Công Ty Cổ Phần UMOVE là +842437713305.
Công Ty Cổ Phần UMOVE kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty Cổ Phần UMOVE hoạt động trong các lĩnh vực: Du lịch - Các Dịch Vụ, Du Lịch, Dã Ngoại - Đồ Dùng.
Website của Công Ty Cổ Phần UMOVE là gì?
Website chính thức của Công Ty Cổ Phần UMOVE là http://umove.com.vn.
Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần UMOVE là gì?
Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần UMOVE là 0103703999.
Công Ty Cổ Phần UMOVE thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần UMOVE thành lập năm 2009.
Quy mô nhân sự của Công Ty Cổ Phần UMOVE?
Công Ty Cổ Phần UMOVE có quy mô khoảng Từ 51 - 100 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ