Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Kinh Đô Phát

Cập nhật gần nhất: 1/10/2013
ấp 2, Long Thọ, H. Nhơn Trạch, Đồng Nai, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Thương Mại
Thị trường chính
Toàn Quốc

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Kinh Đô Phát
Mã số thuế
3602378122
Năm thành lập
2009
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Kinh Đô Phát
Người phụ trách
TD
Ông Đỗ Trung Dũng
Giám Đốc
Thông tin nhanh
Loại hìnhThương Mại
Năm thành lập2009
Mã số thuế3602378122
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0903721588 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Kinh Đô Phát có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Kinh Đô Phát có địa chỉ tại ấp 2, Long Thọ, H. Nhơn Trạch, Đồng Nai.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Kinh Đô Phát?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Kinh Đô Phát là +842512243390.
Công Ty TNHH Kinh Đô Phát kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Kinh Đô Phát hoạt động trong các lĩnh vực: Vật Liệu Xây Dựng, Thiết Bị Điện - Nhập Khẩu và Phân Phối Thiết Bị Điện, Bất Động Sản.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Kinh Đô Phát là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Kinh Đô Phát là 3602378122.
Công Ty TNHH Kinh Đô Phát thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Kinh Đô Phát thành lập năm 2009.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Kinh Đô Phát?
Công Ty TNHH Kinh Đô Phát có quy mô khoảng Từ 11 - 50 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ