Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Digitech Việt Nam

Thông tin này đã không còn chính xác
VPGD: Phòng 1103, Tầng 11, Tòa Nhà Viglacera, Số 1 Láng Hòa Lạc, Hà Nội, Việt Nam
(024)
[email protected] www........itechsys.co.kr
Loại hình kinh doanh
Sản Xuất
Thị trường chính
Hàn Quốc
Ngành nghề kinh doanh
Chứng chỉ · Chứng nhận
ISO 9001:2000, 9001:2008

Giới thiệu công ty

Chuyên sản xuất màn hình cảm ứng 7 inches cung cấp cho Samsung.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Digitech Việt Nam
Mã số thuế
0700639962
Số lượng nhân viên
Từ 501 - 1.000 người

Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Digitech Việt Nam có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Digitech Việt Nam có địa chỉ tại VPGD: Phòng 1103, Tầng 11, Tòa Nhà Viglacera, Số 1 Láng Hòa Lạc, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Digitech Việt Nam?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Digitech Việt Nam là +842438580118.
Công Ty TNHH Digitech Việt Nam kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Digitech Việt Nam hoạt động trong các lĩnh vực: Linh Kiện Điện Tử.
Website của Công Ty TNHH Digitech Việt Nam là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Digitech Việt Nam là http://digitechsys.co.kr.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Digitech Việt Nam là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Digitech Việt Nam là 0700639962.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Digitech Việt Nam?
Công Ty TNHH Digitech Việt Nam có quy mô khoảng Từ 501 - 1.000 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ