Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Viễn Thông Phú Hương

Cập nhật gần nhất: 22/1/2025
20 Núi Thành, P. 13, Q. Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Công Ty Thương Mại
Thị trường chính
Toàn Quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Viễn Thông Phú Hương chuyên nhập khẩu & phân phối các sản phẩm hàng tạp hóa, đồ uống giải khát, nguyên liệu pha chế nước giải khát, bột trái cây, bột trà sữa, bột matcha,..
- Giao hàng nhanh
- Cam kết chất lượng
- Mẫu mã đa dạng
- Tư vấn nhiệt tình.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Viễn Thông Phú Hương
Mã số thuế
0310178963
Năm thành lập
2010
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Viễn Thông Phú Hương
Người phụ trách
TH
Ms. Văn Thị Thu Hiền
Thông tin nhanh
Loại hìnhCông Ty Thương Mại
Năm thành lập2010
Mã số thuế0310178963
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0902622577 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Viễn Thông Phú Hương có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Viễn Thông Phú Hương có địa chỉ tại 20 Núi Thành, P. 13, Q. Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Viễn Thông Phú Hương?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Viễn Thông Phú Hương là +84978059089.
Công Ty TNHH Viễn Thông Phú Hương kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Viễn Thông Phú Hương hoạt động trong các lĩnh vực: Nguyên Liệu Pha Chế - Nguyên Liệu Trà Sữa, Soda, Nước Giải Khát.., Trà Matcha, Bột Trà Matcha.
Website của Công Ty TNHH Viễn Thông Phú Hương là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Viễn Thông Phú Hương là http://phuhuong.vn.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Viễn Thông Phú Hương là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Viễn Thông Phú Hương là 0310178963.
Công Ty TNHH Viễn Thông Phú Hương thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Viễn Thông Phú Hương thành lập năm 2010.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Viễn Thông Phú Hương?
Công Ty TNHH Viễn Thông Phú Hương có quy mô khoảng Từ 5 - 10 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ