Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Quốc Tế Vinapas Việt Nam

Thông tin này đã không còn chính xác
Tầng 5, Số 100 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân, Hà Nội, Việt Nam
(024) 66868.x.x.x
Xưởng SX: CCN Hồng Vũ, X. Hồng Vũ, H. Thường Tín, Hà Nội.
Loại hình kinh doanh
Nhà Sản Xuất
Thị trường chính
Toàn Quốc, Quốc Tế (Trung Đông, EU, châu Phi,..)
Chứng chỉ · Chứng nhận
ISO 9001:2015

Giới thiệu công ty

Kính gửi: Quý khách hàng!
Lời đầu tiên, Công ty TNHH Quốc tế VinaPas Việt nam (VinaPas Int’l.,Co., Ltd.) xin gửi tới Quý Khách Hàng lời chúc sức khỏe và lời chào trân trọng nhất! Kính chúc quý Khách hàng phát triển và thành công. Công ty chúng tôi là nhà cung cấp và xuất khẩu các sản phẩm nông sản, thực phẩm tại Việt nam và nước ngoài. Một số sản phẩm điển hình:
- Quế, Gừng, Nghệ, ớt, Tỏi, Hành, Hoa Hồi…
- Ngô, Sắn, Hạt Điều, Cà Phê, Vừng, Đậu Phộng, Đậu Nành, Đậu Xanh…
- Chanh, Cà Rốt, Cà Chua, Bắp Cải, Khoai Tây, Chuối ,Rau Củ Quả…
Chúng tôi hoạt động kinh doanh rộng khắp trên các vùng miền trên cả nước và các nước bạn. Với kinh nghiệm và uy tín, hệ thống dây chuyền, máy móc thiết bị đồng bộ và hiện đại, hệ thống xe tải đa dạng về kích cỡ, trọng tải và đội ngũ cán bộ công nhân viên giàu kinh nghiệm, nhiệt tình năng động.
Chúng tôi cam kết sẽ thực hiện tốt tất cả các hợp đồng, các số lượng, các mặt hàng, các lĩnh vực mà chúng tôi đang hoạt động. Chắc chắn chúng tôi sẽ làm hài lòng quý khách hàng.
VinaPas Việt Nam mong muốn cung cấp cho các đối tác các mặt hàng làm nguyên liệu sản xuất Thức ăn chăn nuôi, rượu, bia, bánh kẹo, thực phẩm… và xuất khẩu. Chúng tôi có hệ thống kho bãi được bố trí tại các điểm trọng yếu về nông sản, các điểm tập kết hoặc cảng biển thuận tiện cho việc thu mua, chế biến và xuất khẩu nông sản, đảm bảo phục vụ khách hàng mọi lúc mọi nơi.

Thư viện hình ảnh

Logo công ty

Logo công ty
Logo công ty

Nông Sản

Đỗ tương
Đỗ tương
Đỗ xanh
Đỗ xanh
Bắp hạt
Bắp hạt
Bột ngô
Bột ngô

Gia Vị

Bột nghệ
Bột nghệ

Nông Sản

Bột sắn
Bột sắn

Cà Phê

Cà phê rang xay
Cà phê rang xay
Cà phê rang xay
Cà phê rang xay
Cà phê uống liền
Cà phê uống liền

Gia Vị

Gừng tươi
Gừng tươi
Hành tươi
Hành tươi

Nông Sản

Hạt điều muối
Hạt điều muối
Hạt điều nhân
Hạt điều nhân

Cà Phê

Hạt cà phê
Hạt cà phê
Hạt cà phê
Hạt cà phê

Gia Vị

Hạt tiêu đen
Hạt tiêu đen

Nông Sản

Hạt vừng
Hạt vừng

Gia Vị

Hoa hồi
Hoa hồi
ớt tươi
ớt tươi

Nông Sản

Lạc - Đậu phộng
Lạc - Đậu phộng

Gia Vị

Nghệ tươi
Nghệ tươi
Quế cây
Quế cây
Quế miếng
Quế miếng

Nông Sản

Sắn thái miếng
Sắn thái miếng

Gia Vị

Tỏi tươi
Tỏi tươi

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Quốc Tế Vinapas Việt Nam
Mã số thuế
0106615564
Năm thành lập
2012
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người

Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Quốc Tế Vinapas Việt Nam có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Quốc Tế Vinapas Việt Nam có địa chỉ tại Tầng 5, Số 100 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Quốc Tế Vinapas Việt Nam?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Quốc Tế Vinapas Việt Nam là +842466868439.
Công Ty TNHH Quốc Tế Vinapas Việt Nam kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Quốc Tế Vinapas Việt Nam hoạt động trong các lĩnh vực: Nông Sản, Nông Sản Công Nghiệp - Cung Cấp Và Xuất Khẩu.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Quốc Tế Vinapas Việt Nam là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Quốc Tế Vinapas Việt Nam là 0106615564.
Công Ty TNHH Quốc Tế Vinapas Việt Nam thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Quốc Tế Vinapas Việt Nam thành lập năm 2012.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Quốc Tế Vinapas Việt Nam?
Công Ty TNHH Quốc Tế Vinapas Việt Nam có quy mô khoảng Từ 11 - 50 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ