Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Dịch Vụ Tư Vấn Và Đại Lý Thuế

Cập nhật gần nhất: 10/10/2015
Số 222D, Ngõ 260, Đội Cấn, Liễu Giai, Q. Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Dịch Vụ
Thị trường chính
Toàn Quốc

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Dịch Vụ Tư Vấn Và Đại Lý Thuế
Năm thành lập
2013
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Dịch Vụ Tư Vấn Và Đại Lý Thuế
Người phụ trách
TT
Ms Ngô Thị Thanh
TP Dịch Vụ
Thông tin nhanh
Loại hìnhDịch Vụ
Năm thành lập2013
Địa điểm
Hà Nội, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

01636616245 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Dịch Vụ Tư Vấn Và Đại Lý Thuế có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Dịch Vụ Tư Vấn Và Đại Lý Thuế có địa chỉ tại Số 222D, Ngõ 260, Đội Cấn, Liễu Giai, Q. Ba Đình, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Dịch Vụ Tư Vấn Và Đại Lý Thuế?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Dịch Vụ Tư Vấn Và Đại Lý Thuế là +841636616245.
Công Ty TNHH Dịch Vụ Tư Vấn Và Đại Lý Thuế kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Dịch Vụ Tư Vấn Và Đại Lý Thuế hoạt động trong các lĩnh vực: Thuế - Dịch Vụ Tư Vấn Thuế, Kế Toán Thuế - Dịch Vụ Kế Toán Thuế.
Công Ty TNHH Dịch Vụ Tư Vấn Và Đại Lý Thuế thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Dịch Vụ Tư Vấn Và Đại Lý Thuế thành lập năm 2013.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Dịch Vụ Tư Vấn Và Đại Lý Thuế?
Công Ty TNHH Dịch Vụ Tư Vấn Và Đại Lý Thuế có quy mô khoảng Tõ 11 - 50 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ