Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Dịch Vụ Cho Thuê Xe Hùng

Cập nhật gần nhất: 30/10/2015
132/42 Đường Hùng Vương, P. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Công ty dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc
Ngành nghề kinh doanh

Sản phẩm dịch vụ

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Dịch Vụ Cho Thuê Xe Hùng

Liên hệ nhà cung cấp
Dịch Vụ Cho Thuê Xe Hùng
Người phụ trách
TP
Ông Trần Phong
Thông tin nhanh
Loại hìnhCông ty dịch vụ
Địa điểm
TP. Cần Thơ, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0945949595 Email

Câu hỏi thường gặp

Dịch Vụ Cho Thuê Xe Hùng có địa chỉ ở đâu?
Dịch Vụ Cho Thuê Xe Hùng có địa chỉ tại 132/42 Đường Hùng Vương, P. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ.
Số điện thoại liên hệ Dịch Vụ Cho Thuê Xe Hùng?
Số điện thoại liên hệ Dịch Vụ Cho Thuê Xe Hùng là +84713810267.
Dịch Vụ Cho Thuê Xe Hùng kinh doanh lĩnh vực gì?
Dịch Vụ Cho Thuê Xe Hùng hoạt động trong các lĩnh vực: Cho Thuê Xe Du Lịch.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ