Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Cơ Sở Tượng Phật Minh Chánh

Cập nhật gần nhất: 15/6/2022
116 Đường 11 P. Trường Thọ Q. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, Dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc

Giới thiệu công ty

Cơ Sở Tượng Phật Minh Chánh chuyên tôn tạo tượng, điêu khắc, phù điêu, tranh lịch sử Phật Giáo, thi công các tượng lớn ngoài trời, cảnh quan Chùa,.. trên các chất liệu: composite, xi măng, đá, gỗ, đồng,.. Với chất lượng tốt nhất. Các sản phẩm tượng điển hình như: Thiên thủ thiên nhãn Quan âm, Tượng Đạt Ma, Tượng Di Lặc, Tượng hộ pháp, Tượng La Hán, Tượng Phật Bổn Sư Thích Ca, Tượng phật composite, Tượng Quan Âm, Tượng Tây Phương Tam thánh,..
Với phương châm luôn đổi mới, Cơ sở tượng Phật Minh Chánh chúng tôi luôn chân thành đón nhận những ý kiến của quý khách hàng, vì một nền mỹ thuật Phật Giáo đạt được chân thiện mỹ.
Hãy liên hệ với chúng tôi.

Thư viện hình ảnh

Sản Phẩm

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Cơ Sở Tượng Phật Minh Chánh
Năm thành lập
2009
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người

Liên hệ nhà cung cấp
Cơ Sở Tượng Phật Minh Chánh
Người phụ trách
MC
Ông Võ Minh Chánh
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà sản xuất, Dịch vụ
Năm thành lập2009
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0949430629 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Cơ Sở Tượng Phật Minh Chánh có địa chỉ ở đâu?
Cơ Sở Tượng Phật Minh Chánh có địa chỉ tại 116 Đường 11 P. Trường Thọ Q. Thủ Đức,, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Cơ Sở Tượng Phật Minh Chánh?
Số điện thoại liên hệ Cơ Sở Tượng Phật Minh Chánh là +84-0949430629.
Cơ Sở Tượng Phật Minh Chánh kinh doanh lĩnh vực gì?
Cơ Sở Tượng Phật Minh Chánh hoạt động trong các lĩnh vực: Tượng Mỹ Nghệ, Tượng Phật Composite, Điêu Khắc, Phù Điêu.
Website của Cơ Sở Tượng Phật Minh Chánh là gì?
Website chính thức của Cơ Sở Tượng Phật Minh Chánh là http://tuongphatminhchanh.com.
Cơ Sở Tượng Phật Minh Chánh thành lập năm nào?
Cơ Sở Tượng Phật Minh Chánh thành lập năm 2009.
Quy mô nhân sự của Cơ Sở Tượng Phật Minh Chánh?
Cơ Sở Tượng Phật Minh Chánh có quy mô khoảng Tõ 11 - 50 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ