Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Tư Vấn Lê Quỳnh

Cập nhật gần nhất: 18/6/2020
950/9 Nguyễn Kiệm, P. 3, Q. Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Công ty dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc, Quốc tế

Giới thiệu công ty

Tư vấn luật Lê Quỳnh là tổ chức dịch vụ Sở hữu trí tuệ chuyên về lĩnh vực đăng ký Logo/Nhãn hiệu độc quyền và Bảo hộ thương hiệu trong nước và Quốc tế. Là đơn vị lâu năm với những Luật sư dày dặn kinh nghiệm trong lĩnh vực Sở hữu trí tuệ.
Với nguyên tắc hoạt động: “Nhanh Chóng – Đảm Bảo – Đúng pháp luật” Chúng tôi đảm bảo sẽ luôn mang đến cho Quý Khách hàng dịch vụ có độ tin cậy một cách tốt nhất. Dịch vụ:
- Đăng ký xác lập quyền sở hữu đối với: Nhãn hiệu kiểu dáng công nghiệp sáng chế giải pháp hữu ích bí mật kinh doanh tên thương mại giống cây trồng chỉ dẫn địa lý.
- Gia hạn và khôi phục hiệu lực của Văn bằng bảo hộ
- Đăng ký bản quyền tác giả, tác phẩm
- Tham gia giải quyết tranh chấp về sở hữu trí tuệ
- Đăng ký giấy chứng nhận cơ sở đủ điều kiện Vệ sinh ATTP
- Đăng ký thành lập mới, tạm ngưng, giải thể… Giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh
- Đăng ký mã số – mã vạch
- Đăng ký Website thương mại điện tử với Bộ Công Thương
- Workpermit
- Công bố sản phẩm mỹ phẩm Trong nước/Nhập khẩu
- Kế toán – Thuế
- Hợp đồng dịch vụ pháp luật
- Và các dịch vụ pháp luật khác liên quan

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Tư Vấn Lê Quỳnh
Mã số thuế
0314030083
Năm thành lập
2015
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Tư Vấn Lê Quỳnh
Người phụ trách
ĐQ
Lê Đức Quỳnh
Thông tin nhanh
Loại hìnhCông ty dịch vụ
Năm thành lập2015
Mã số thuế0314030083
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0937295220 Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Tư Vấn Lê Quỳnh có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Tư Vấn Lê Quỳnh có địa chỉ tại 950/9 Nguyễn Kiệm, P. 3, Q. Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Tư Vấn Lê Quỳnh?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Tư Vấn Lê Quỳnh là +84937295220.
Công Ty TNHH Tư Vấn Lê Quỳnh kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Tư Vấn Lê Quỳnh hoạt động trong các lĩnh vực: Luật Doanh Nghiệp - Tư Vấn Luật Doanh Nghiệp, Sở Hữu Trí Tuệ, Đăng Ký Nhãn Hiệu, Đăng Ký Bản Quyền,...
Website của Công Ty TNHH Tư Vấn Lê Quỳnh là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Tư Vấn Lê Quỳnh là http://tuvanlequynh.com.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Tư Vấn Lê Quỳnh là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Tư Vấn Lê Quỳnh là 0314030083.
Công Ty TNHH Tư Vấn Lê Quỳnh thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Tư Vấn Lê Quỳnh thành lập năm 2015.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Tư Vấn Lê Quỳnh?
Công Ty TNHH Tư Vấn Lê Quỳnh có quy mô khoảng Từ 5 - 10 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ