Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Shop Mua Đâu muadau.com

Cập nhật gần nhất: 25/10/2016
163/9 Bình Tiên, Q. 6 TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Công ty dịch vụ
Thị trường chính
Toàn Quốc
Ngành nghề kinh doanh

Giới thiệu công ty

muadau.com chuyên kinh doanh các sản phẩm công nghệ và vật dụng đời sống. muadau.com ra đời với mục tiêu xóa bỏ những lo lắng cho người mua hàng online, giúp khách hàng an tâm mua được sản phẩm chất lượng thật với giá cả phù hợp.
Không những thế tại website muadau.com khách hàng còn tìm thấy được những thông tin hữu ích như đặc tính sản phẩm, cách sử dụng, cách mua, cách chọn, địa điểm mua hàng uy tín, v.v..
Các sản phẩm được bán tại website muadau.comkhá đa dạng từ phụ kiện di động, đồ điện tử cho đến phụ kiện thời trang, thiết bị thông minh, v.v… và tất cả đều là những sản phẩm được chúng tôi nhập hàng bán trực tiếp đến tay khách hàng, không qua trung gian như các sàn thương mại điện tử Laza…, Tik…, Aday…
Sự đa dạng sản phẩm đi kèm với dịch vụ giao hàng nhanh Toàn quốc, đã giúp muadau.com phục vụ cho mọi khách hàng ở mọi lứa tuổi và mọi vùng miền.
Khẩu hiệu “Tin mua dài lâu” là phương châm kinh doanh của muadau.com – lấy niềm tin để giữ khách hàng lâu dài.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Shop Mua Đâu muadau.com
Năm thành lập
2015
Số lượng nhân viên
ít hơn 5 người

Liên hệ nhà cung cấp
Shop Mua Đâu muadau.com
Người phụ trách
MV
Mr. Vượng
Thông tin nhanh
Loại hìnhCông ty dịch vụ
Năm thành lập2015
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

01255005502 Email

Câu hỏi thường gặp

Shop Mua Đâu muadau.com có địa chỉ ở đâu?
Shop Mua Đâu muadau.com có địa chỉ tại 163/9 Bình Tiên, Q. 6, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Shop Mua Đâu muadau.com?
Số điện thoại liên hệ Shop Mua Đâu muadau.com là +841255005502.
Shop Mua Đâu muadau.com kinh doanh lĩnh vực gì?
Shop Mua Đâu muadau.com hoạt động trong các lĩnh vực: Thương Mại Điện Tử.
Website của Shop Mua Đâu muadau.com là gì?
Website chính thức của Shop Mua Đâu muadau.com là http://muadau.com.
Shop Mua Đâu muadau.com thành lập năm nào?
Shop Mua Đâu muadau.com thành lập năm 2015.
Quy mô nhân sự của Shop Mua Đâu muadau.com?
Shop Mua Đâu muadau.com có quy mô khoảng ít hơn 5 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ