Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Phụ Kiện Nội Thất Bách Tùng

Cập nhật gần nhất: 24/8/2021
413/41/11/13 Lê Văn Quới, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Phụ kiện Nội Thất Bách Tùng được thành lập tháng 10 năm 2009, là doanh nghiệp chuyên cung cấp các mẫu mã và sản phẩm liên quan đến phụ kiện ngành gỗ, phụ kiện nội thất
Sản phẩm bao gồm:
✓ Phụ kiện cửa kính
✓ Phụ kiện cầu thang - lan can
✓ Phụ kiện phòng tắm
✓ Phụ kiện mặt dựng
✓ Silicone XTraseal
✓ Phụ kiện nhôm Xingfa
Với nhiều năm kinh nghiệm trong nghề, cùng với quản lý sản xuất chuyên nghiệp, đội ngũ kỹ thuật lành nghề, công ty chúng tôi mang đến những sản phẩm có chất lượng cao, tiến độ giao hàng đảm bảo, giá thành hợp lý nhằm đáp ứng yêu cầu và nhu cầu khác nhau của khách hàng.
Thế mạnh làm nên thương hiệu Bách Tùng khác biệt chính là: Sự chuyên môn hóa trong từng bộ phận, tính trách nhiệm cao cùng những giám sát kỹ thuật làm việc nghiêm túc, cẩn thận nhằm tạo nên những sản phẩm hoàn thiện đến từng chi tiết nhỏ nhất. Ngoài ra, các bộ phận thường xuyên trao đổi công việc, chia sẻ những khó khăn, sáng kiến xây dựng nên Bách Tùng năng động, sáng tạo, chuyên nghiệp hơn.

Thư viện hình ảnh

Keo Silicone X’traseal

Keo Silicone
Keo Silicone
Keo Silicone
Keo Silicone
Keo Silicone
Keo Silicone
Keo Silicone
Keo Silicone
Keo Silicone
Keo Silicone

Phụ kiện phòng tắm

Bản lề
Bản lề
Bộ bánh xe chạy
Bộ bánh xe chạy
Bộ láp lùa phòng tắm
Bộ láp lùa phòng tắm
Chi tiết bản lề phòng tắm
Chi tiết bản lề phòng tắm
Cút tường
Cút tường

Phụ kiện cầu thang

ốc đặt bắt kính
ốc đặt bắt kính
Trụ cầu thang kính
Trụ cầu thang kính
Trụ inox
Trụ inox
Trụ inox không gỗ
Trụ inox không gỗ
Trụ lùn đặc biệt
Trụ lùn đặc biệt

Phụ kiện cửa kính

Bản lề sàn
Bản lề sàn
Bộ lùa đôi
Bộ lùa đôi
Khóa kính cho cửa lùa
Khóa kính cho cửa lùa
Kẹp trên
Kẹp trên
Tay nắm gỗ
Tay nắm gỗ

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Phụ Kiện Nội Thất Bách Tùng
Mã số thuế
0312196968
Năm thành lập
2013
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Phụ Kiện Nội Thất Bách Tùng
Người phụ trách
TT
Mr. Trần Thanh Tùng
Hotline
Thông tin nhanh
Loại hìnhCông ty Thương mại
Năm thành lập2013
Mã số thuế0312196968
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0909.750.177 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Phụ Kiện Nội Thất Bách Tùng có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Phụ Kiện Nội Thất Bách Tùng có địa chỉ tại 413/41/11/13 Lê Văn Quới, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Phụ Kiện Nội Thất Bách Tùng?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Phụ Kiện Nội Thất Bách Tùng là +84909750177.
Công Ty TNHH Phụ Kiện Nội Thất Bách Tùng kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Phụ Kiện Nội Thất Bách Tùng hoạt động trong các lĩnh vực: Phụ Kiện Ngành Gỗ, Phụ Kiện Nội Thất - Sản Xuất và Cung Cấp, Phụ Kiện Phòng Tắm (Bằng Sứ, Nhựa, Inox, Nhôm), Cầu Thang, Lan Can, Keo Nến, Keo Silicone - Sản Xuất Và Cung Cấp, Vách Ngăn - Cung Cấp Và Thi Công.
Website của Công Ty TNHH Phụ Kiện Nội Thất Bách Tùng là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Phụ Kiện Nội Thất Bách Tùng là http://phukiennhomkinhbachtung.vn.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Phụ Kiện Nội Thất Bách Tùng là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Phụ Kiện Nội Thất Bách Tùng là 0312196968.
Công Ty TNHH Phụ Kiện Nội Thất Bách Tùng thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Phụ Kiện Nội Thất Bách Tùng thành lập năm 2013.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Phụ Kiện Nội Thất Bách Tùng?
Công Ty TNHH Phụ Kiện Nội Thất Bách Tùng có quy mô khoảng Từ 5 - 10 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ