Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Cơ Điện Lạnh Thiên Phú

Cập nhật gần nhất: 3/11/2020
ấp Chợ, X. Thanh Tuyền, H. Dầu Tiếng, Bình Dương, Việt Nam

Giới thiệu công ty

Trên 15 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực Điện Lạnh, Cơ Điện Lạnh Thiên Phú chuyên cung cấp:
Sản phẩm:
- Máy lạnh, Tủ lạnh, Máy giặt, Máy nước nóng.
- Máy nén lạnh, Block.
- ống Đồng.
- Gas lạnh
Dịch vụ:
- Sửa chữa, bảo trì & lắp ráp lạnh công nghiệp.
- Sửa chữa bảo trì & lắp ráp lạnh dân dụng.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Cơ Điện Lạnh Thiên Phú
Mã số thuế
3702471414
Năm thành lập
2000
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người

Liên hệ nhà cung cấp
Cơ Điện Lạnh Thiên Phú
Người phụ trách
ĐT
Mr. Lê Đức Thiện
Điều hành
Thông tin nhanh
Loại hìnhThương mại, dịch vụ
Năm thành lập2000
Mã số thuế3702471414
Địa điểm
Bình Dương, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0944035579 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Cơ Điện Lạnh Thiên Phú có địa chỉ ở đâu?
Cơ Điện Lạnh Thiên Phú có địa chỉ tại ấp Chợ, X. Thanh Tuyền, H. Dầu Tiếng,, Bình Dương.
Số điện thoại liên hệ Cơ Điện Lạnh Thiên Phú?
Số điện thoại liên hệ Cơ Điện Lạnh Thiên Phú là +84-02743531479.
Cơ Điện Lạnh Thiên Phú kinh doanh lĩnh vực gì?
Cơ Điện Lạnh Thiên Phú hoạt động trong các lĩnh vực: Điện Lạnh Dân Dụng - Nhà Cung Cấp, Điện Lạnh Công Nghiệp - Thiết Bị Và Hệ Thống Điện Lạnh Công Nghiệp, Điện Lạnh Dân Dụng - Dịch Vụ Sửa Chữa (Máy Giặt, Tủ Lạnh, Lò Vi Sóng,..), Ngành Lạnh - Vật Tư và Thiết Bị.
Mã số thuế của Cơ Điện Lạnh Thiên Phú là gì?
Mã số thuế của Cơ Điện Lạnh Thiên Phú là 3702471414.
Cơ Điện Lạnh Thiên Phú thành lập năm nào?
Cơ Điện Lạnh Thiên Phú thành lập năm 2000.
Quy mô nhân sự của Cơ Điện Lạnh Thiên Phú?
Cơ Điện Lạnh Thiên Phú có quy mô khoảng Tõ 5 - 10 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ