Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Nhà Phân Phối Sỉ Lẻ Điện Nước Dân Dụng Hoàng Kim

Cập nhật gần nhất: 8/4/2017
Lô 20, Bùi Thị Nhạn, P. Nhơn Bình, TP. Quy Nhơn, Bình Định, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà phân phối, bán sỉ
Thị trường chính
Nội tỉnh và lân cận

Giới thiệu công ty

Điện Nước Dân Dụng Hoàng Kim chuyên cung cấp các sản phẩm điện nước dân dụng như: Thiết bị điện, điện dân dụng, ống nước Đạt Hòa - Hoa Sen, thiết bị bóng led chiếu sáng, dụng cụ lao động,..
Vì mới thành lập nên giá rất mềm và cạnh tranh.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Nhà Phân Phối Sỉ Lẻ Điện Nước Dân Dụng Hoàng Kim
Năm thành lập
2017
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người

Liên hệ nhà cung cấp
Nhà Phân Phối Sỉ Lẻ Điện Nước Dân Dụng Hoàng Kim
Người phụ trách
ĐD
Ông Bùi Đình Dự
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà phân phối, bán sỉ
Năm thành lập2017
Địa điểm
Bình Định, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

01689955484 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Nhà Phân Phối Sỉ Lẻ Điện Nước Dân Dụng Hoàng Kim có địa chỉ ở đâu?
Nhà Phân Phối Sỉ Lẻ Điện Nước Dân Dụng Hoàng Kim có địa chỉ tại Lô 20, Bùi Thị Nhạn, P. Nhơn Bình, TP. Quy Nhơn, Bình Định.
Số điện thoại liên hệ Nhà Phân Phối Sỉ Lẻ Điện Nước Dân Dụng Hoàng Kim?
Số điện thoại liên hệ Nhà Phân Phối Sỉ Lẻ Điện Nước Dân Dụng Hoàng Kim là +842563635606.
Nhà Phân Phối Sỉ Lẻ Điện Nước Dân Dụng Hoàng Kim kinh doanh lĩnh vực gì?
Nhà Phân Phối Sỉ Lẻ Điện Nước Dân Dụng Hoàng Kim hoạt động trong các lĩnh vực: Thiết Bị Điện Dân Dụng, Vật Tư Ngành Nước, Phụ Kiện Ngành Nước.
Nhà Phân Phối Sỉ Lẻ Điện Nước Dân Dụng Hoàng Kim thành lập năm nào?
Nhà Phân Phối Sỉ Lẻ Điện Nước Dân Dụng Hoàng Kim thành lập năm 2017.
Quy mô nhân sự của Nhà Phân Phối Sỉ Lẻ Điện Nước Dân Dụng Hoàng Kim?
Nhà Phân Phối Sỉ Lẻ Điện Nước Dân Dụng Hoàng Kim có quy mô khoảng Từ 5 - 10 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ