Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Sintech Mold Services

Thông tin này đã không còn chính xác
Lô 11, KCN Quang Minh, TT Quang Minh, Huyện Mê Linh, Hà Nội, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Công ty dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Sintech Mold Services cung cấp dịch vụ kỹ thuật hàn Laze cho ngành khuôn ép nhựa, khuôn đúc, khuôn dập, khuôn cao su, khuôn nhôm, khuôn thổi, gắn kết linh kiện bằng kim loại và các yêu cầu khác cho sản xuất.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Sintech Mold Services
Mã số thuế
0106572286
Năm thành lập
2005
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người

Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Sintech Mold Services có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Sintech Mold Services có địa chỉ tại Lô 11, KCN Quang Minh, TT Quang Minh, Huyện Mê Linh, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Sintech Mold Services?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Sintech Mold Services là +841638718822.
Công Ty TNHH Sintech Mold Services kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Sintech Mold Services hoạt động trong các lĩnh vực: Hàn Cơ Khí - Dịch Vụ Hàn Laser, Gió Đá, Hồ Quang Điện,..
Mã số thuế của Công Ty TNHH Sintech Mold Services là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Sintech Mold Services là 0106572286.
Công Ty TNHH Sintech Mold Services thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Sintech Mold Services thành lập năm 2005.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Sintech Mold Services?
Công Ty TNHH Sintech Mold Services có quy mô khoảng Từ 5 - 10 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ