Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Thương Mại Thái Sơn

Cập nhật gần nhất: 21/1/2022
KCN Bắc Bỉm Sơn, P. Bắc Sơn, TX. Bỉm Sơn, Thanh Hóa, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, Công ty thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Chứng chỉ · Chứng nhận
ISO 9001:2008

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Thương Mại Thái Sơn được thành lập từ năm 2001 với ngành nghề Đúc: thép chịu nhiệt, thép hợp kim chịu lực và mài mòn, thép chế tạo,..
Trải qua quá trình hình thành và phát triển, công ty đã vượt qua rất nhiều khó khăn và thử thách với phương châm coi kỹ thuật cao và công nghệ tiên tiến là phương pháp để tiến vào thị trường, tồn tại và phát triển vững vàng trên thị trường bằng chất lượng hàng hóa, uy tín và danh dự, trên nền tảng hợp tác tốt nhất, hai bên cùng có lợi ích tốt nhất. Hiện nay với hơn 100 lao động, nhiều kĩ sư giàu kinh nghiệm, giỏi chuyên nghành. Đội ngũ công nhân làm việc lâu năm được đào tạo bài bản, lành nghề, cùng với dây chuyền công nghệ đúc chuyên nghiệp, khu vực kiểm định kim loại tiêu chuẩn, với nhiều máy móc trang thiết thiết bị hiện đại, phần mềm ứng dụng chuyên nghành được vận hành theo tiêu chuẩn ISO:17025, cùng hệ thống quản lý chất lượng ISO:9001-2017.
Trong nhiều năm qua được sự ủng hộ hợp tác bền vững của các đơn vị bạn hàng, với ý chí cùng sự nỗ lực vươn lên không ngừng của tập thể cán bộ công nhân viên giàu kinh nghiệm, công ty luôn sẵn sàng đáp ứng và làm hài lòng mọi đối tác khách hàng, coi sự hài lòng của quý khách là thành công của công ty.
Chúng tôi hoàn toàn tin tưởng Công ty TNHH Thương Mại Thái Sơn sẽ là nhà cung cấp chất lượng, bảo hành tin cậy của Quý công ty. Trân trọng cảm ơn và rất mong được hợp tác cùng quý khách!

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Thương Mại Thái Sơn
Mã số thuế
2800645917
Năm thành lập
2001
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Thương Mại Thái Sơn
Người phụ trách
H
Hotline
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà sản xuất, Công ty thương mại
Năm thành lập2001
Mã số thuế2800645917
Địa điểm
Thanh Hóa, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

(0237)3763429 Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Thương Mại Thái Sơn có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Thương Mại Thái Sơn có địa chỉ tại KCN Bắc Bỉm Sơn, P. Bắc Sơn, TX. Bỉm Sơn, Thanh Hóa.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Thương Mại Thái Sơn?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Thương Mại Thái Sơn là +842373763429.
Công Ty TNHH Thương Mại Thái Sơn kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Thương Mại Thái Sơn hoạt động trong các lĩnh vực: Đúc Chi Tiết - Đồng, Nhôm, Sắt, Thép (Chính Xác Theo Yêu Cầu), Đúc - Vật Tư Và Thiết Bị, Xi Măng - Máy Móc Và Thiết Bị Sản Xuất Xi Măng.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Thương Mại Thái Sơn là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Thương Mại Thái Sơn là 2800645917.
Công Ty TNHH Thương Mại Thái Sơn thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Thương Mại Thái Sơn thành lập năm 2001.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Thương Mại Thái Sơn?
Công Ty TNHH Thương Mại Thái Sơn có quy mô khoảng Tõ 51 - 100 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ