Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty Cổ Phần An Thành Bicsol

Cập nhật gần nhất: 4/7/2025 Xác thực Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhậnGiúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh. Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt NamThông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.Xác thực là gì? →
Tầng 14, Tòa Nhà PV Oil, 148 Hoàng Quốc Việt, P. Nghĩa Đô, Hà Nội, Việt Nam
Văn Phòng Hồ Chí Minh: Tầng 9, Toà Nhà IDC, Số 163 Hai Bà Trưng, Phường Xuân Hòa, TP. Hồ Chí Minh
Loại hình kinh doanh
Thương Mại
Thị trường chính
Toàn quốc, Quốc tế
Ngành nghề kinh doanh

Giới thiệu công ty

Hạt Nhựa An Thành Bicsol - Công Ty Cổ Phần An Thành Bicsol, thành viên của tập đoàn An Phát Holdings, chuyên nhập khẩu và cung cấp hạt nhựa nguyên sinh, Off Grade. Là công ty thương mại ngành nhựa tăng trưởng nhanh nhất Đông Nam Á, An Thành Bicsol có những thế mạnh vượt trội:
➦ Chuỗi cung ứng khép kín: Thuộc hệ sinh thái An Phát Holdings với hơn 22 năm kinh nghiệm, hệ thống nhà máy hiện đại giúp chúng tôi cung cấp sản phẩm phù hợp nhu cầu khách hàng cho các ứng dụng như đùn, thổi, ép phun, compound ..
➦ Dịch vụ khách hàng chuyên nghiệp: Hệ thống kinh doanh hiệu quả cùng đội ngũ nhân sự giàu kinh nghiệm, tận tâm và dịch vụ chăm sóc khách hàng chu đáo.
➦ Mạng lưới hợp tác rộng: Kết nối với các nhà sản xuất như Chevron Philips, Equate, PTT, Oman, Sabic, Lotte, LG Chem, INEOS, ExxonMobi .. với văn phòng tại Việt Nam, Mỹ, Singapore.
➦ Sản phẩm đa dạng, chất lượng: Cung cấp hạt nhựa PE, PP, PVC, PS, EVA, ABS, hạt tự hủy,.. với sản lượng 500.000 tấn/năm.
➦ Hệ thống phân phối lớn: Kho tại Mỹ và các tỉnh thành ở Việt Nam, đáp ứng nhanh chóng nhu cầu khách hàng.
Hạt nhựa của chúng tôi được ứng dụng rộng rãi trong bao bì, chai nhựa, màng thổi, may mặc, đóng gói,.. và được đánh giá cao về uy tín, chất lượng.
An Thành Bicsol hân hạnh hợp tác cùng Quý khách hàng!

Thư viện hình ảnh

Hạt nhựa PE

Hạt nhựa HDPE
Hạt nhựa HDPE
Hạt nhựa LDPE
Hạt nhựa LDPE
Hạt nhựa LLDPE
Hạt nhựa LLDPE
Hạt nhựa MDPE
Hạt nhựa MDPE
Hạt nhựa MLLDPE
Hạt nhựa MLLDPE

Hạt nhựa PP

Hạt nhựa PP
Hạt nhựa PP
Hạt nhựa PP
Hạt nhựa PP
Hạt nhựa PP Film
Hạt nhựa PP Film
Hạt nhựa PP Injection
Hạt nhựa PP Injection
Hạt nhựa PP Yarn
Hạt nhựa PP Yarn

Đối tác tiêu biểu

ExxonMobil
ExxonMobil
INEOS
INEOS
Chevron Phillips
Chevron Phillips
LG Chem
LG Chem

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần An Thành Bicsol
Mã số thuế
0801208793
Năm thành lập
2017

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty Cổ Phần An Thành Bicsol
Người phụ trách
TN
Ms. Hà Thị Nhung
Phó Tổng Giám Đốc
Thông tin nhanh
Loại hìnhThương Mại
Năm thành lập2017
Mã số thuế0801208793
Địa điểm
Hà Nội, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0888097576 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty Cổ Phần An Thành Bicsol có địa chỉ ở đâu?
Công Ty Cổ Phần An Thành Bicsol có địa chỉ tại Tầng 14, Tòa Nhà PV Oil, 148 Hoàng Quốc Việt, P. Nghĩa Đô, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Công Ty Cổ Phần An Thành Bicsol?
Số điện thoại liên hệ Công Ty Cổ Phần An Thành Bicsol là +84888097576.
Công Ty Cổ Phần An Thành Bicsol kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty Cổ Phần An Thành Bicsol hoạt động trong các lĩnh vực: Hạt Nhựa, Hạt Nhựa Nguyên Sinh.
Website của Công Ty Cổ Phần An Thành Bicsol là gì?
Website chính thức của Công Ty Cổ Phần An Thành Bicsol là https://anthanhbicsol.com.
Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần An Thành Bicsol là gì?
Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần An Thành Bicsol là 0801208793.
Công Ty Cổ Phần An Thành Bicsol thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần An Thành Bicsol thành lập năm 2017.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ