Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Mỹ Việt.S

Cập nhật gần nhất: 30/12/2025 Xác thực Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhậnGiúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh. Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt NamThông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.Xác thực là gì? →
Số 144/E, Tổ 5, KP. Tân Cang, X. Phước Tân, TP. Biên Hoà, Đồng Nai, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà Sản Xuất
Thị trường chính
Miền Nam
Khách hàng chính
Công ty sản xuất đồ nội thất, pallet gỗ, thùng gỗ, nhà thầu xây dựng

Giới thiệu công ty

Bắt đầu hoạt động sản xuất & kinh doanh ván ép từ năm 2003, đến nay Công Ty TNHH MTV Mỹ Việt.S đã trải qua 21 năm kinh nghiệm phát triển trên thị trường Miền Nam, là đơn vị chuyên trong lĩnh vực cung cấp:
✚ Ván ép coppha dài 3.5m, 4m
✚ Ván ép coppha sàn
✚ Ván ép coppha tấm
✚ Ván ép phủ phim
✚ Ván MDF
Ưu điểm sản phẩm
✤ Ván ép chịu lực tốt, đáp ứng tối đa nhu cầu sử dụng trong xây dựng và sản xuất
✤ Ván ép trọng lượng nhẹ, kích thước dễ di chuyển và gia công.
✤ Chất liệu thân thiện, không gây ô nhiễm môi trường.
Sản phẩm Ván ép cốp pha Mỹ Việt.S có mặt hầu hết các đại lý vật liệu xây dựng từ miền Trung đến miền Tây Nam Bộ. Với mong muốn mang đến quý khách hàng những sản phẩm chất lượng, chúng tôi sản xuất với máy móc tiên tiến để đảm bảo chất lượng cũng như giá thành thật tốt cho khách hàng.

Thư viện hình ảnh

Ván ép Coppha dài

Ván ép Copha 21mm
Ván ép Copha 21mm
Ván ép Copha 25mm
Ván ép Copha 25mm
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài
Ván ép coppha dài 3,5m
Ván ép coppha dài 3,5m
Ván ép coppha dài 4m
Ván ép coppha dài 4m

Ván ép Coppha tấm

Ván ép coppha tấm
Ván ép coppha tấm
Ván ép coppha tấm
Ván ép coppha tấm
Ván ép coppha tấm
Ván ép coppha tấm
Ván ép coppha tấm
Ván ép coppha tấm
Ván ép coppha tấm
Ván ép coppha tấm
Ván ép coppha tấm
Ván ép coppha tấm
Ván ép coppha tấm
Ván ép coppha tấm
Ván ép coppha tấm
Ván ép coppha tấm
Ván ép coppha tấm
Ván ép coppha tấm
Ván ép coppha tấm
Ván ép coppha tấm
Ván ép tấm 1m x 2m x 12ly
Ván ép tấm 1m x 2m x 12ly
Ván ép tấm 1m x 2m x 15ly
Ván ép tấm 1m x 2m x 15ly
Ván ép tấm 1m x 2m x 18ly
Ván ép tấm 1m x 2m x 18ly
Ván ép tấm 1m x 2m x 8ly
Ván ép tấm 1m x 2m x 8ly

Ván ép phủ phim

Ván ép coppha phủ phim 12 ly
Ván ép coppha phủ phim 12 ly
Ván ép coppha phủ phim 15 ly
Ván ép coppha phủ phim 15 ly
Ván ép coppha phủ phim 18 ly
Ván ép coppha phủ phim 18 ly
Ván ép phủ phim
Ván ép phủ phim

Ván ép khác

Ván ép mdf
Ván ép mdf
Ván ép mdf phủ melamine
Ván ép mdf phủ melamine
Ván ép mdf trơn
Ván ép mdf trơn

Nhà xưởng sản xuất

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Mỹ Việt.S
Mã số thuế
3600840126
Năm thành lập
2006

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Mỹ Việt.S
Người phụ trách
H
Hotline
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà Sản Xuất
Năm thành lập2006
Mã số thuế3600840126
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0918170899 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Mỹ Việt.S có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Mỹ Việt.S có địa chỉ tại Số 144/E, Tổ 5, KP. Tân Cang, X. Phước Tân, TP. Biên Hoà,, Đồng Nai.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Mỹ Việt.S?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Mỹ Việt.S là +84-0918170899. Hotline: +84-0918170899.
Công Ty TNHH Mỹ Việt.S kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Mỹ Việt.S hoạt động trong các lĩnh vực: Ván ép Coppha (Ván ép Phủ Phim, Ván ép Chịu Nước, Phủ Keo,.), Ván ép - Sản Xuất và Cung Cấp Ván ép.
Website của Công Ty TNHH Mỹ Việt.S là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Mỹ Việt.S là http://vanepmyviet.com.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Mỹ Việt.S là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Mỹ Việt.S là 3600840126.
Công Ty TNHH Mỹ Việt.S thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Mỹ Việt.S thành lập năm 2006.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ