Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Nội Thất Nhựa Việt Hàn

Cập nhật gần nhất: 28/5/2019
VP Và Nhà xưởng: Số 76, TT20 KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Q. Hà Đông, Hà Nội, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Sản xuất, Thương mại
Thị trường chính
Toàn Quốc
Ngành nghề kinh doanh

Giới thiệu công ty

Nội Thất Nhựa Việt Hàn chuyên:
+ Sản xuất và cung cấp Thiết bị nội thất nhựa: Tủ trẻ em, tủ quần áo, giường, tủ bếp, bàn học, kệ tivi, giường ngủ,..
+ Nhập khẩu và phân phối một số sản phẩm khác như: Tủ Đài Loan 2-3-4 cánh sơn, Tủ quần áo 2-3-4 cánh Hàn Quốc,..

Sản phẩm của Nội thất Việt Hàn đa dạng về mẫu mã, đáp ứng được mọi tiêu chuẩn về an toàn và thân thiện cho người sử dụng, với nhiều ưu điểm vượt trội so với nội thất gỗ như: khả năng chịu nước, chống cong vênh, co ngót, tiến độ thực hiện nhanh, tiết kiệm chi phí. Ngoài ra Công ty có thể sản xuất theo mẫu đặt hàng cụ thể của từng chủ đầu tư và gia đình.
Sự hài lòng của khách hàng là thành công lớn nhất của chúng tôi.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Nội Thất Nhựa Việt Hàn
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người

Liên hệ nhà cung cấp
Nội Thất Nhựa Việt Hàn
Người phụ trách
H
Hotline
Thông tin nhanh
Loại hìnhSản xuất, Thương mại
Địa điểm
Hà Nội, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0938427083 Email

Câu hỏi thường gặp

Nội Thất Nhựa Việt Hàn có địa chỉ ở đâu?
Nội Thất Nhựa Việt Hàn có địa chỉ tại VP Và Nhà xưởng: Số 76, TT20 KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Q. Hà Đông,, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Nội Thất Nhựa Việt Hàn?
Số điện thoại liên hệ Nội Thất Nhựa Việt Hàn là +84-0938427083.
Nội Thất Nhựa Việt Hàn kinh doanh lĩnh vực gì?
Nội Thất Nhựa Việt Hàn hoạt động trong các lĩnh vực: Đồ Nội Thất Bằng Nhựa.
Website của Nội Thất Nhựa Việt Hàn là gì?
Website chính thức của Nội Thất Nhựa Việt Hàn là http://noithatviethan.vn.
Quy mô nhân sự của Nội Thất Nhựa Việt Hàn?
Nội Thất Nhựa Việt Hàn có quy mô khoảng Tõ 5 - 10 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ