Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Hợp Tác Xã Tuấn Tùng

Cập nhật gần nhất: 3/8/2023
Số 9, Ngõ 4, Khu Tập Thể Phân Đạm, 111 Đường Trần Nguyên Hãn, P. Trần Nguyên Hãn, TP. Bắc Giang, Bắc Giang, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Công ty dịch vụ
Thị trường chính
Miền Bắc
Chứng chỉ · Chứng nhận
HACCP

Giới thiệu công ty

Hợp Tác Xã Tuấn Tùng là đơn vị chuyên cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp, vệ sinh chung cư, khu đô thị, công trình, vệ sinh định kỳ, dịch vụ chuyển nhà trọn gói,..
Với kinh nghiệm hơn 10 năm chuyển nhà tại Thành Phố Bắc Giang đã đúc kết kinh nghiệm và tư vấn cho khách hàng về giá cước phí hợp lý, phụ thuộc theo yêu cầu thời gian vận chuyển của từng Qúy Khách Hàng.
Tuấn Hùng cam kết cung cấp dịch vụ chất lượng, luôn đáp ứng được những nhu cầu khác nhau của tất cả Quý khách hàng. Nhận tất cả các công trình lớn nhỏ. Rất hân hạnh được hợp tác!

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Hợp Tác Xã Tuấn Tùng
Năm thành lập
2017
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người

Liên hệ nhà cung cấp
Hợp Tác Xã Tuấn Tùng
Người phụ trách
TT
Ms. Thanh Trà
Điều Hành
Thông tin nhanh
Loại hìnhCông ty dịch vụ
Năm thành lập2017
Địa điểm
Bắc Giang, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0965326941 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Hợp Tác Xã Tuấn Tùng có địa chỉ ở đâu?
Hợp Tác Xã Tuấn Tùng có địa chỉ tại Số 9, Ngõ 4, Khu Tập Thể Phân Đạm, 111 Đường Trần Nguyên Hãn, P. Trần Nguyên Hãn, TP. Bắc Giang, Bắc Giang.
Số điện thoại liên hệ Hợp Tác Xã Tuấn Tùng?
Số điện thoại liên hệ Hợp Tác Xã Tuấn Tùng là +84965326941.
Hợp Tác Xã Tuấn Tùng kinh doanh lĩnh vực gì?
Hợp Tác Xã Tuấn Tùng hoạt động trong các lĩnh vực: Vệ Sinh Công Nghiệp - Công Ty Vệ Sinh Công Nghiệp, Dịch Vụ Chuyển Nhà, Dọn Nhà, Văn Phòng (Trọn Gói, Chuyên Nghiệp).
Website của Hợp Tác Xã Tuấn Tùng là gì?
Website chính thức của Hợp Tác Xã Tuấn Tùng là http://hop-tac-xa-tuan-tung.business.site.
Hợp Tác Xã Tuấn Tùng thành lập năm nào?
Hợp Tác Xã Tuấn Tùng thành lập năm 2017.
Quy mô nhân sự của Hợp Tác Xã Tuấn Tùng?
Hợp Tác Xã Tuấn Tùng có quy mô khoảng Từ 11 - 50 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ