Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Liaoning Hengye Automobile New Material Co.,Ltd.

Cập nhật gần nhất: 19/7/2019
Số 1, Đường Hengye, H. Anshan, Liêu Ninh, Trung Quốc
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Thị trường chính
Việt Nam, Quốc tế
Chứng chỉ · Chứng nhận
ISO 9001:2008, ISO 1401:2004

Giới thiệu công ty

Liaoning Hengye Automobile New Material Co., Ltd. được thành lập từ năm 1997, là một doanh nghiệp tư nhân lớn tập trung sản xuất phụ tùng ô tô. Chúng tôi tự hào là đơn vị cố vấn để xác lập tiêu chuẩn quốc gia cho ngành thép chế tạo vành bánh xe tự động.
Sản phẩm của chúng tôi được chứng nhận đạt tiêu chuẩn ISO 9001 / ISO14000 / TS16949. Hiện nay, Liaoning Hengye sở hữu 3 dây chuyền sản xuất cán nóng đạt năng suất ấn tượng:
400 nghìn tấn thanh vành và vành bên, vòng khóa và máng xối cũng như thanh trượt hàng năm.
➢ Dây chuyền sản xuất bánh xe có sản lượng hàng năm là 1,5 triệu nan hoa.
➢ Dây chuyền chế tạo vòng khóa và vòng lốp đạt 4 triệu chiếc/ năm.
Với năng suất ấn tượng và kinh nghiệm lâu năm, chúng tôi đảm bảo có thể đáp ứng nhu cầu mọi đơn hàng cũng như tiêu chuẩn chất lượng khắt khe nhất. Phụ tùng ô tô của chúng tôi đã được xuất khẩu sang các thị trường khắt khe như châu Âu, Mỹ,..

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Liaoning Hengye Automobile New Material Co.,Ltd.
Năm thành lập
1997
Số lượng nhân viên
Trên 1.000 người

Liên hệ nhà cung cấp
Liaoning Hengye Automobile New Material Co.,Ltd.
Người phụ trách
LZ
Ms. Lara Zhang
Giám đốc Thương mại Quốc tế
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà sản xuất
Năm thành lập1997
Địa điểm
Liêu Ninh, Trung Quốc
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

+8613998038367 Email

Câu hỏi thường gặp

Liaoning Hengye Automobile New Material Co.,Ltd. có địa chỉ ở đâu?
Liaoning Hengye Automobile New Material Co.,Ltd. có địa chỉ tại Số 1, Đường Hengye, H. Anshan, Liêu Ninh.
Số điện thoại liên hệ Liaoning Hengye Automobile New Material Co.,Ltd.?
Số điện thoại liên hệ Liaoning Hengye Automobile New Material Co.,Ltd. là +84864128468087.
Liaoning Hengye Automobile New Material Co.,Ltd. kinh doanh lĩnh vực gì?
Liaoning Hengye Automobile New Material Co.,Ltd. hoạt động trong các lĩnh vực: Phụ Tùng Ô Tô, Phụ Tùng Xe Hơi, Lốp Xe, Vỏ Xe (Container, Xe Tải, Ô Tô,.. Các Loại).
Website của Liaoning Hengye Automobile New Material Co.,Ltd. là gì?
Website chính thức của Liaoning Hengye Automobile New Material Co.,Ltd. là http://www.hywheel.com.
Liaoning Hengye Automobile New Material Co.,Ltd. thành lập năm nào?
Liaoning Hengye Automobile New Material Co.,Ltd. thành lập năm 1997.
Quy mô nhân sự của Liaoning Hengye Automobile New Material Co.,Ltd.?
Liaoning Hengye Automobile New Material Co.,Ltd. có quy mô khoảng Trên 1.000 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ