Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Xưởng Rèm Cửa Keigoo Blinds

Cập nhật gần nhất: 26/10/2019
45 Tương Mai, Q. Hà Đông, Hà Nội, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Công ty Thương Mại
Thị trường chính
Miền Bắc

Giới thiệu công ty

Rèm Cửa Keigoo Blinds được thành lập từ năm 2015 chuyên cung cấp lắp đặt các loại rèm dùng cho che nắng, trang trí văn phòng, gia đình và các nhà hàng khách sản. Các sản phẩm rèm vải, rèm cuốn, rèm cầu vòng,.. đều được khách hàng ưu thích và lựa chọn.
- Mẫu mã đa dạng, nhiều chủng loại
- Giá cả hợp lý
- An toàn và Chất lượng
=>Đó là những điều làm nên thương hiệu Rèm cửa Keigo Blind, hãy gọi ngay số Hotline: 097.534.4614 để được báo giá chi tiết nhất.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Xưởng Rèm Cửa Keigoo Blinds
Năm thành lập
2015
Số lượng nhân viên
ít hơn 5 người

Liên hệ nhà cung cấp
Xưởng Rèm Cửa Keigoo Blinds
Người phụ trách
MH
Ms. Chu Minh Huệ
Chủ cửa hàng
Thông tin nhanh
Loại hìnhCông ty Thương Mại
Năm thành lập2015
Địa điểm
Hà Nội, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0975344614 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Xưởng Rèm Cửa Keigoo Blinds có địa chỉ ở đâu?
Xưởng Rèm Cửa Keigoo Blinds có địa chỉ tại 45 Tương Mai, Q. Hà Đông, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Xưởng Rèm Cửa Keigoo Blinds?
Số điện thoại liên hệ Xưởng Rèm Cửa Keigoo Blinds là +84975344614.
Xưởng Rèm Cửa Keigoo Blinds kinh doanh lĩnh vực gì?
Xưởng Rèm Cửa Keigoo Blinds hoạt động trong các lĩnh vực: Mành Rèm, Màn Rèm - Sản Xuất và Kinh Doanh.
Website của Xưởng Rèm Cửa Keigoo Blinds là gì?
Website chính thức của Xưởng Rèm Cửa Keigoo Blinds là http://remcuamancua.com.
Xưởng Rèm Cửa Keigoo Blinds thành lập năm nào?
Xưởng Rèm Cửa Keigoo Blinds thành lập năm 2015.
Quy mô nhân sự của Xưởng Rèm Cửa Keigoo Blinds?
Xưởng Rèm Cửa Keigoo Blinds có quy mô khoảng Ýt h¬n 5 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ