Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Kitty Textile (VN)

Cập nhật gần nhất: 9/7/2026
Lô G3, đường số 3, KCN. Việt Hương 2, X. An Tây, TX. Bến Cát, Bình Dương, Việt Nam
Ngành nghề kinh doanh

Sản phẩm dịch vụ

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Kitty Textile (VN)
Mã số thuế
3702471608

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Kitty Textile (VN)
Thông tin nhanh
Mã số thuế3702471608
Địa điểm
Bình Dương, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Kitty Textile (VN) có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Kitty Textile (VN) có địa chỉ tại Lô G3, đường số 3, KCN. Việt Hương 2, X. An Tây, TX. Bến Cát,, Bình Dương.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Kitty Textile (VN)?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Kitty Textile (VN) là +84-0986549074.
Công Ty TNHH Kitty Textile (VN) kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Kitty Textile (VN) hoạt động trong các lĩnh vực: Keo Vải, Keo Dựng.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Kitty Textile (VN) là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Kitty Textile (VN) là 3702471608.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ