Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH UNITEC Textile Decoration

Cập nhật gần nhất: 20/3/2025
Phòng 1102, Số 139 Đường Fu Te Xi Yi, Khu TMTD Wai Gao Qiao, Khu Phố Mới Pudong, Thượng Hải , Trung Quốc
Loại hình kinh doanh
Sản xuất
Thị trường chính
Quốc tế

Giới thiệu công ty

Công ty TNHH UNITEC Textile Decoration là một công ty nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển và sản xuất vải cho rèm cuốn, vải chống nắng, vải mù ngựa vằn, rèm dọc và các sản phẩm che cửa sổ tương đối từ năm 2002.
Cam kết:
- Chất lượng đạt tiêu chuẩn ISO 9001 : 2008, SGS, INTERTEK, Oeko-tex,..
- Sử dụng công nghệ hiện đại để sản xuất ra sản phẩm chất lượng cao
- Sản phẩm đáp ứng những yêu cầu khắt khe của thị trường Châu Âu, Châu Mỹ và úc.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH UNITEC Textile Decoration
Năm thành lập
2002
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH UNITEC Textile Decoration
Người phụ trách
C
Chris
Thông tin nhanh
Loại hìnhSản xuất
Năm thành lập2002
Địa điểm
, Trung Quốc
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

+862150102812 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH UNITEC Textile Decoration có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH UNITEC Textile Decoration có địa chỉ tại Phòng 1102, Số 139 Đường Fu Te Xi Yi, Khu TMTD Wai Gao Qiao, Khu Phố Mới Pudong, Thượng Hải.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH UNITEC Textile Decoration?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH UNITEC Textile Decoration là +84862150102812.
Công Ty TNHH UNITEC Textile Decoration kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH UNITEC Textile Decoration hoạt động trong các lĩnh vực: Vải Sợi - Sản Xuất và Kinh Doanh, Dệt Sợi - Sản Xuất và Bán Buôn.
Website của Công Ty TNHH UNITEC Textile Decoration là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH UNITEC Textile Decoration là http://unitectex.com.
Công Ty TNHH UNITEC Textile Decoration thành lập năm nào?
Công Ty TNHH UNITEC Textile Decoration thành lập năm 2002.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH UNITEC Textile Decoration?
Công Ty TNHH UNITEC Textile Decoration có quy mô khoảng Từ 51 - 100 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ