Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Cơ Khí Tân Hiệp

Cập nhật gần nhất: 15/8/2025
03 Đường Đỗ Văn Dậy, Ấp Tân Hòa, Xã Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Công ty dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Cơ Khí Tân Hiệp được thành lập năm 2017 chúng tôi chuyên gia công: cơ khí chính xác, CNC, cắt laser, mài, hàn,..
Bằng cách sử dụng các công nghệ tiên tiến, kết hợp giữa máy CNC và những loại máy thông thường khác, phát triển sản phẩm trên các phần mềm CAD/CAM, chúng tôi có khả năng cho ra dời các sản phẩm linh hoạt trong cách sản xuất, giá thành hợp lí cạnh tranh, thời gian nhanh chóng nhằm đáp ứng tốt nhất nhu cầu của khách hàng.
Chúng tôi luôn tự tin với đội ngũ kỹ sư, thợ cơ khí lành nghề nhiều năm kinh nghiệm, sẽ luôn làm quý khách hài lòng.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Cơ Khí Tân Hiệp
Mã số thuế
0314318435
Năm thành lập
2017
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Cơ Khí Tân Hiệp
Người phụ trách
XH
Mr. Lê Xuân Hòa
Thông tin nhanh
Loại hìnhCông ty dịch vụ
Năm thành lập2017
Mã số thuế0314318435
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0934063625 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Cơ Khí Tân Hiệp có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Cơ Khí Tân Hiệp có địa chỉ tại 03 Đường Đỗ Văn Dậy, Ấp Tân Hòa, Xã Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Cơ Khí Tân Hiệp?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Cơ Khí Tân Hiệp là +84934063625.
Công Ty TNHH Cơ Khí Tân Hiệp kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Cơ Khí Tân Hiệp hoạt động trong các lĩnh vực: Cắt Laser, Cắt Khắc Laser, Cơ Khí Chính Xác - Gia Công Chi Tiết, Linh Kiện, Phụ Tùng Theo Yêu Cầu.
Website của Công Ty TNHH Cơ Khí Tân Hiệp là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Cơ Khí Tân Hiệp là http://tanhiepcnc.com.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Cơ Khí Tân Hiệp là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Cơ Khí Tân Hiệp là 0314318435.
Công Ty TNHH Cơ Khí Tân Hiệp thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Cơ Khí Tân Hiệp thành lập năm 2017.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Cơ Khí Tân Hiệp?
Công Ty TNHH Cơ Khí Tân Hiệp có quy mô khoảng Từ 11 - 50 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ