Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công ty TNHH Thép Đặc Biệt Juneng Shouguang Sơn Đông

Cập nhật gần nhất: 27/7/2021
Số 9, Đường Tegang, Tp. Shouguang, Sơn Đông, Trung Quốc
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, Công ty thương mại
Thị trường chính
Việt Nam, Quốc tế
Chứng chỉ · Chứng nhận
ISO 9001:2000, ISO 9001:2008, v.v.

Giới thiệu công ty

Công ty TNHH Thép Đặc Biệt Juneng Shouguang Sơn Đông chuyên sản xuất sản phẩm thép các loại.Thép thanh bao gồm thép kết cấu carbon, thép công công cụ carbon, thép kết cấu hợp kim (bao gồm thép bánh răng, thép dùng cho thanh bơm dầu, thép hàng hải cho xích neo tàu, phôi tròn cho vỏ và ống), thép lò xo và thép chịu lực được sử dông cho nhiều ngành công nghiệp như máy móc nông nghiệp, dầu khí và công nghiệp hóa chất, đưường sắt, máy móc mỏ, ô tô, đóng tàu. Thép hàng hải làm xích neo tàu của chúng tôi đã đạt chứng chỉ của 8 quốc gia bao gồm LR của Anh, NK của Nhật Bản, ABS của Mỹ, DNV của Na Uy, BV của Pháp, GL của Đức, KR của Hàn Quốc và CCS của Trung Quốc. Công suất hàng năm của thép thanh là 1.500.000 tấn, ống liền mạch 250.000 tấn được xuất khẩu sang nhiều quốc gia và khu vực như Nhật Bản, Hàn Quốc, Trung Đông, Châu Âu, Mỹ, HK, Aomen và Đài Loan

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công ty TNHH Thép Đặc Biệt Juneng Shouguang Sơn Đông
Mã số thuế
262711
Năm thành lập
2003
Số lượng nhân viên
Trên 1.000 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công ty TNHH Thép Đặc Biệt Juneng Shouguang Sơn Đông
Người phụ trách
SW
Stephen Wang
TPKD
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà sản xuất, Công ty thương mại
Năm thành lập2003
Mã số thuế262711
Địa điểm
Sơn Đông, Trung Quốc
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

+86-13721975252 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công ty TNHH Thép Đặc Biệt Juneng Shouguang Sơn Đông có địa chỉ ở đâu?
Công ty TNHH Thép Đặc Biệt Juneng Shouguang Sơn Đông có địa chỉ tại Số 9, Đường Tegang, Tp. Shouguang, Sơn Đông.
Số điện thoại liên hệ Công ty TNHH Thép Đặc Biệt Juneng Shouguang Sơn Đông?
Số điện thoại liên hệ Công ty TNHH Thép Đặc Biệt Juneng Shouguang Sơn Đông là +8413721975252.
Công ty TNHH Thép Đặc Biệt Juneng Shouguang Sơn Đông kinh doanh lĩnh vực gì?
Công ty TNHH Thép Đặc Biệt Juneng Shouguang Sơn Đông hoạt động trong các lĩnh vực: Thép - Công Ty Thép (Sản Xuất, Kinh Doanh Và Phân Phối), Thép Đặc Chủng, Thép ống (Mạ Kẽm, Đen, Đúc, Hàn).
Mã số thuế của Công ty TNHH Thép Đặc Biệt Juneng Shouguang Sơn Đông là gì?
Mã số thuế của Công ty TNHH Thép Đặc Biệt Juneng Shouguang Sơn Đông là 262711.
Công ty TNHH Thép Đặc Biệt Juneng Shouguang Sơn Đông thành lập năm nào?
Công ty TNHH Thép Đặc Biệt Juneng Shouguang Sơn Đông thành lập năm 2003.
Quy mô nhân sự của Công ty TNHH Thép Đặc Biệt Juneng Shouguang Sơn Đông?
Công ty TNHH Thép Đặc Biệt Juneng Shouguang Sơn Đông có quy mô khoảng Trên 1.000 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ