×

YELLOW PAGES

TRANG VÀNG VIỆT NAM

Chỉ tìm theo tên công ty

Tìm nhiều: công ty may mặc, đồ gỗ nội thất, giao nhận vận chuyển, sản xuất bao bì

ATM Global Trans - Công Ty TNHH Vận Chuyển ATM Global

NHÀ TÀI TRỢ
ATM Global Trans - Công Ty TNHH Vận Chuyển ATM Global
Số Nhà 16, Ngõ 149 Đường Quang Tiến, Tổ Dân Phố Đình, Phường Tây Mỗ, Hà Nội, Việt Nam
Hotline: 0979 351 939
(024) 32123923 (số Fax)
ATM GLOBAL TRANSATM GLOBAL TRANS – HANOI HEAD OFFICE
Tầng 5, Toà Nhà Sông Đà 9, Đường Phạm Hùng, Phường Từ Liêm, Hà Nội
ATM GLOBAL TRANS – HO CHI MINH OFFICE
I15-I17. Đường D2, Phường Thạnh Mỹ Tây, TP. Hồ Chí Minh
ATM GLOBAL TRANS – HAIPHONG OFFICE
Phòng 202, Tầng 2, Số 337 Đường Đà Nẵng, Phường Ngô Quyền, TP. Hải Phòng
ATM GLOBAL TRANS – DA NANG OFFICE
H19 / 6 K130 Điện Biên Phủ, Phường Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
BY YELLOW PAGES
LOẠI HÌNH KINH DOANH
Dịch vụ
THỊ TRƯỜNG CHÍNH
Toàn quốc, Quốc tế
KHÁCH HÀNG CHÍNH
Các doanh nghiệp xuất nhập khẩu, nhà máy sản xuất, công ty thương mại, doanh nghiệp FDI
LOẠI HÌNH: Dịch vụ
THỊ TRƯỜNG: Toàn quốc, Quốc tế
KHÁCH HÀNG: Các doanh nghiệp xuất nhập khẩu, nhà máy sản xuất, công ty thương mại, doanh nghiệp FDI

Thông tin liên hệ

Tên liên hệ: Ông Đinh Văn Hải
Chức vụ: Giám Đốc
Di động:0979 351 939

Giới thiệu công ty

⭐️ ATM GLOBAL TRANS – GIảI PHáP LOGISTICS & VậN TảI QUốC Tế TOàN DIệN ⭐️
Công Ty TNHH Vận Chuyển ATM Global (ATM Global Trans) là đơn vị chuyên cung cấp dịch vụ logistics, giao nhận và vận tải đa phương thức, kết nối hàng hóa giữa Việt Nam và các thị trường quốc tế. Với mạng lưới văn phòng trên toàn quốc cùng hệ thống đối tác toàn cầu, ATM Global Trans mang đến giải pháp vận chuyển tối ưu cho doanh nghiệp xuất nhập khẩu, nhà máy sản xuất và các dự án công nghiệp.
01 - Danh mục dịch vụ nổi bật:
✦ Vận tải quốc tế đường biển (FCL, LCL) và đường hàng không
✦ Vận chuyển nội địa bằng container, xe tải, đường sắt
✦ Khai báo hải quan, tư vấn thủ tục xuất nhập khẩu
✦ Nâng hạ, vận chuyển và lắp đặt máy móc, hàng siêu trường – siêu trọng
✦ Đóng gói, hút chân không, lưu kho và bốc xếp hàng hóa
02 - Năng lực và thế mạnh nổi bật:
✔ Hệ thống 05 văn phòng tại Hà Nội, Hải Phòng, Đà Nẵng, TP. Hồ Chí Minh và sân bay Nội Bài
✔ Thành viên của 09 hiệp hội logistics và giao nhận quốc tế, mở rộng mạng lưới đối tác trên nhiều quốc gia
✔ Cung cấp dịch vụ Door to Door, vận chuyển đa phương thức và logistics trọn gói
✔ Kinh nghiệm xử lý hàng xuất nhập khẩu, hàng dự án và hàng siêu trường – siêu trọng
✔ Đội ngũ chuyên viên logistics giàu kinh nghiệm, tư vấn tối ưu tuyến vận chuyển và chi phí
03 - gIá TRị MANG LạI CHO KHáCH HàNG:
➝ Tối ưu thời gian và chi phí vận chuyển.
➝ Giải pháp logistics đồng bộ từ vận chuyển, khai quan đến lưu kho.
➝ Hỗ trợ xử lý thủ tục xuất nhập khẩu nhanh chóng, chuyên nghiệp.
➝ Mạng lưới đối tác quốc tế rộng, đảm bảo tiến độ và an toàn hàng hóa.
Với phương châm "An toàn – Chính xác – Hiệu quả", ATM Global Trans không ngừng nâng cao chất lượng dịch vụ, mở rộng mạng lưới logistics và đồng hành cùng doanh nghiệp trong việc tối ưu chuỗi cung ứng, nâng cao năng lực cạnh tranh trên thị trường trong nước và quốc tế.
⭐️ HợP TáC CùNG ATM GLOBAL TRANS ⭐️
ATM Global Trans sẵn sàng trở thành đối tác logistics lâu dài của các doanh nghiệp xuất nhập khẩu, nhà máy sản xuất và chủ đầu tư dự án với giải pháp vận chuyển linh hoạt, chi phí tối ưu và dịch vụ chuyên nghiệp, góp phần nâng cao hiệu quả chuỗi cung ứng và phát triển bền vững.

Sản phẩm dịch vụ

Dịch vụ vận chuyển quốc tế

Dịch vụ vận chuyển nội địa

Dịch vụ hải quan & xuất nhập khẩu

Nâng hạ, lắp đặt thiết bị & hàng dự án

Kho bãi & dịch vụ đóng gói

Thư viện hình ảnh

Dịch vụ Logistics

Dịch vụ đóng gói hàng hóa
Dịch vụ đóng gói hàng hóa
Dịch vụ cho thuê kho bãi và bốc xếp
Dịch vụ cho thuê kho bãi và bốc xếp
Dịch vụ nâng hạ, lắp đặt thiết bị máy móc hàng siêu trường, siêu trọng
Dịch vụ nâng hạ, lắp đặt thiết bị máy móc hàng siêu trường, siêu trọng
Dịch vụ vận chuyển hàng hóa bằng đường bộ
Dịch vụ vận chuyển hàng hóa bằng đường bộ
Dịch vụ vận chuyển quốc tế bằng đường biển
Dịch vụ vận chuyển quốc tế bằng đường biển
Dịch vụ vận chuyển quốc tế bằng đường hàng không
Dịch vụ vận chuyển quốc tế bằng đường hàng không

Đối tác

Hội viên, thành viên

Hồ sơ công ty

TÊN CÔNG TY
ATM Global Trans - Công Ty TNHH Vận Chuyển ATM Global
LOẠI HÌNH KINH DOANH
Dịch vụ
THỊ TRƯỜNG CHÍNH
Toàn quốc, Quốc tế
KHÁCH HÀNG CHÍNH
Các doanh nghiệp xuất nhập khẩu, nhà máy sản xuất, công ty thương mại, doanh nghiệp FDI
MÃ SỐ THUẾ
0106835150
NĂM THÀNH LẬP
2015
SỐ LƯỢNG NHÂN VIÊN
Từ 11 - 50 người
TÊN CÔNG TY: ATM Global Trans - Công Ty TNHH Vận Chuyển ATM Global
LOẠI HÌNH: Dịch vụ
THỊ TRƯỜNG: Toàn quốc, Quốc tế
KHÁCH HÀNG: Các doanh nghiệp xuất nhập khẩu, nhà máy sản xuất, công ty thương mại, doanh nghiệp FDI
MÃ SỐ THUẾ: 0106835150
NĂM THÀNH LẬP: 2015
SỐ LƯỢNG NHÂN VIÊN: Từ 11 - 50 người

Thông tin liên hệ
Chúng tôi có thể giúp gì được bạn?
Tên liên hệ: Ông Đinh Văn Hải
Chức vụ: Giám Đốc
Di động: 0979 351 939 ()

Bạn là doanh nghiệp?

Đăng ký doanh nghiệp lên Trang vàng là cách đơn giản, hiệu quả nhất để:
Quảng bá doanh nghiệp;
Tiếp cận người mua và bán hàng;
Giữ và mở rộng thị phần;

-------------------------------

LIÊN HỆ TRANG VÀNG
0934.498.168/ 0912.005.564
(số Hotline/ )

MỤC LỤC NGÀNH NGHỀ

Tìm ngành theo A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

ATM Global Trans - Công Ty TNHH Vận Chuyển ATM Global có địa chỉ ở đâu?
ATM Global Trans - Công Ty TNHH Vận Chuyển ATM Global có địa chỉ tại Số Nhà 16, Ngõ 149 Đường Quang Tiến, Tổ Dân Phố Đình, Phường Tây Mỗ,, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ ATM Global Trans - Công Ty TNHH Vận Chuyển ATM Global?
Số điện thoại liên hệ ATM Global Trans - Công Ty TNHH Vận Chuyển ATM Global là +84-02432123886. Hotline: +84-0979351939.
ATM Global Trans - Công Ty TNHH Vận Chuyển ATM Global kinh doanh lĩnh vực gì?
ATM Global Trans - Công Ty TNHH Vận Chuyển ATM Global hoạt động trong các lĩnh vực: Logistics - Dịch Vụ Logistics, Vận Tải Quốc Tế, Vận Tải Đường Bộ, Vận Tải - Công Ty Vận Tải và Đại Lý Vận Tải.
Website của ATM Global Trans - Công Ty TNHH Vận Chuyển ATM Global là gì?
Website chính thức của ATM Global Trans - Công Ty TNHH Vận Chuyển ATM Global là http://atmglobaltrans.com.vn.
Mã số thuế của ATM Global Trans - Công Ty TNHH Vận Chuyển ATM Global là gì?
Mã số thuế của ATM Global Trans - Công Ty TNHH Vận Chuyển ATM Global là 0106835150.
ATM Global Trans - Công Ty TNHH Vận Chuyển ATM Global thành lập năm nào?
ATM Global Trans - Công Ty TNHH Vận Chuyển ATM Global thành lập năm 2015.
Quy mô nhân sự của ATM Global Trans - Công Ty TNHH Vận Chuyển ATM Global?
ATM Global Trans - Công Ty TNHH Vận Chuyển ATM Global có quy mô khoảng Tõ 11 - 50 ng­êi nhân viên.
Bạn là doanh nghiệp?
Đăng ký Trang vàng là cách đơn giản và hiệu quả để bạn quảng bá, bán hàng, giữ và phát triển thị phần !
Hãy gọi hoặc gửi Zalo đến 0934.498.168 (gửi Zalo)/ 0912.005.564 (gửi Zalo) để được tư vấn và hỗ trợ.

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Đ/c đăng ký thuế: Số 222B, Đường Giáp Bát, Phường Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh.
ĐKKD-MST số: 0104478506 - Do: Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp.
Điện Thoại: 024. 3636 9512/18 - E-mail: contact@trangvangvietnam.com
Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.