Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Bao Bì Minh Hoàng Phúc

Cập nhật gần nhất: 16/9/2025
1127/31/3 Tỉnh Lộ 43, Tổ 8B, Khu Phố 2, Phường Tam Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Sản Xuất
Thị trường chính
Miền Nam
Khách hàng chính
Nhà phân phối, nhà mua lớn, công ty xuất nhập khẩu hàng hóa,..

Giới thiệu công ty

CÔNG TY TNHH BAO Bì MINH HOàNG PHúc chuyên sản xuất và cung cấp số lượng lớn:
►► Thùng carton: Thùng carton 3 lớp, 5 lớp, 7 lớp, thùng carton cho các ngành may mặc, thực phẩm, văn phòng phẩm, nội thất, hàng nông nghiệp,..
►► Băng keo, băng kính: Băng keo OPP, băng keo trong, băng keo đục, băng keo giấy, băng keo in logo, băng keo hai mặt, băng keo cuộn lớn,..
►► Màng co PE trắng/ trong
Minh Hoàng Phúc - Địa chỉ mua hàng uy tín ở Hồ Chí Minh?
♦ Sản phẩm được kiểm tra kỹ lưỡng trước khi xuất xưởng
♦ Các sản phẩm được gia công trên máy công nghiệp công suất lớn, đáp ứng nhanh và hiệu quả với các doanh nghiệp.
♦ Minh Hoàng Phúc cung cấp được sản phẩm số lượng lớn với mọi yêu cầu về kích thước riêng.
Với đội ngũ nhân viên dày dặn kinh nghiệm, chuyên nghiệp, chúng tôi sẽ tư vấn tận tình từng mặt hàng phù hợp theo nhu cầu của khách hàng.

Thư viện hình ảnh

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Bao Bì Minh Hoàng Phúc
Mã số thuế
0315591941

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Bao Bì Minh Hoàng Phúc
Người phụ trách
MH
Mr. Huy
Thông tin nhanh
Loại hìnhSản Xuất
Mã số thuế0315591941
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0788525727 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Bao Bì Minh Hoàng Phúc có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Bao Bì Minh Hoàng Phúc có địa chỉ tại 1127/31/3 Tỉnh Lộ 43, Tổ 8B, Khu Phố 2, Phường Tam Bình, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Bao Bì Minh Hoàng Phúc?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Bao Bì Minh Hoàng Phúc là +84788525727. Hotline: +84788525727.
Công Ty TNHH Bao Bì Minh Hoàng Phúc kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Bao Bì Minh Hoàng Phúc hoạt động trong các lĩnh vực: Thùng Carton, Thùng Giấy, Băng Keo, Băng Dính, Màng PE, Màng Chít - Nhà Sản Xuất.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Bao Bì Minh Hoàng Phúc là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Bao Bì Minh Hoàng Phúc là 0315591941.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ