Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Lâm Ngô Phát

Cập nhật gần nhất: 29/7/2025
72A/27 Tổ 12, KP. 4 , P. Trảng Dài, Đồng Nai, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Công Ty Thương Mại, Dịch Vụ
Thị trường chính
Toàn Quốc, Quốc Tế
Khách hàng chính
Khách hàng có nhu cầu mua số lượng lớn
Chứng chỉ · Chứng nhận
HACCP, ISO 9001:2000

Giới thiệu công ty

►► 3 lý do để bạn lựa chọn dịch vụ In ấn Lâm Ngô Phát ◄◄
Bền vững - Chúng tôi luôn lựa chọn các vật liệu tốt nhất cho các thiết kế cập nhật liên tục
Thẩm mỹ - Chúng tôi luôn mang đến những thiết kế táo bạo, tối ưu và đầy tinh tế
Tiết kiệm - Vật liệu của chúng tôi rất bền bỉ nên tiết kiệm chi phí cho quý khách
- Là một đơn vị trẻ trong ngành thiết kế và in ấn, Lâm Ngô Phát mang cả tinh thần trẻ và lòng nhiệt huyết vào từng sản phẩm mà chúng tôi sản xuất. Các dịch vụ in ấn và thiết kế của chúng tôi rất đa dạng và phong phú gồm:
➤ Dịch vụ in offset, in flexo, tem nhãn, bao bì, túi giấy, catalogue, vòng tay giấy,..
➤ Dịch vụ thiết kế logo, thiết kế bộ nhận diện thương hiệu

Mời quý khách liên hệ tới hotline hoặc tham khảo website lamngophat.com để biết thêm thông tin chi tiết!

Thư viện hình ảnh

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Lâm Ngô Phát
Mã số thuế
3603798507
Năm thành lập
2020
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Lâm Ngô Phát
Người phụ trách
TL
Mrs. Ngô Thị Linh
Thông tin nhanh
Loại hìnhCông Ty Thương Mại, Dịch Vụ
Năm thành lập2020
Mã số thuế3603798507
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0977206070 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Lâm Ngô Phát có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Lâm Ngô Phát có địa chỉ tại 72A/27 Tổ 12, KP. 4 , P. Trảng Dài,, Đồng Nai.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Lâm Ngô Phát?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Lâm Ngô Phát là +84-0977206070.
Công Ty TNHH Lâm Ngô Phát kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Lâm Ngô Phát hoạt động trong các lĩnh vực: In ấn - Công ty In ấn Và Thiết Kế (In Offset, In Flexo).
Website của Công Ty TNHH Lâm Ngô Phát là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Lâm Ngô Phát là http://lamngophat.com.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Lâm Ngô Phát là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Lâm Ngô Phát là 3603798507.
Công Ty TNHH Lâm Ngô Phát thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Lâm Ngô Phát thành lập năm 2020.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Lâm Ngô Phát?
Công Ty TNHH Lâm Ngô Phát có quy mô khoảng Tõ 11 - 50 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ