Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty Thu Mua Phế Liệu Vĩnh Phát

Cập nhật gần nhất: 12/3/2022
201/65 Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Ngành nghề kinh doanh

Sản phẩm dịch vụ

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Thu Mua Phế Liệu Vĩnh Phát

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty Thu Mua Phế Liệu Vĩnh Phát
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty Thu Mua Phế Liệu Vĩnh Phát có địa chỉ ở đâu?
Công Ty Thu Mua Phế Liệu Vĩnh Phát có địa chỉ tại 201/65 Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh,, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Công Ty Thu Mua Phế Liệu Vĩnh Phát?
Số điện thoại liên hệ Công Ty Thu Mua Phế Liệu Vĩnh Phát là +84-0902461886.
Công Ty Thu Mua Phế Liệu Vĩnh Phát kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty Thu Mua Phế Liệu Vĩnh Phát hoạt động trong các lĩnh vực: Phế Liệu - Thu Mua Phế Liệu.
Website của Công Ty Thu Mua Phế Liệu Vĩnh Phát là gì?
Website chính thức của Công Ty Thu Mua Phế Liệu Vĩnh Phát là http://phelieunhuavinhphat.com/.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ