Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Tiếp Vận VHG

Cập nhật gần nhất: 4/2/2026
Số 46 Đường Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Dịch Vụ
Thị trường chính
Toàn quốc, Quốc tế
Khách hàng chính
Doanh nghiệp vận chuyển và kinh doanh, công ty nhập khẩu,..
Ngành nghề kinh doanh

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Tiếp Vận VHG luôn tự hào là một trong những đơn vị trong lĩnh vực Logistics kết nối giao thương giữa Việt Nam với Trung Quốc, Nga, Ấn Độ.
lĩnh vực kinh doanh:
▷ Dịch vụ vận chuyển hàng hóa Nga - Việt, Trung - Việt
▷ Dịch vụ vận chuyển đường hàng không, đường biển
▷ Dịch vụ hải quan, khai báo hải quan
▷ Dịch vụ khác: Kho bãi, làm hàng dự án, hỗ trợ khai báo hàng nguy hiểm,..
Với các tuyến vận chuyển quốc tế chính: Trung Quốc – Việt Nam, Nga – Việt Nam, Ấn Độ – Việt Nam, VHG logistics đã đưa đến cho khách hàng giải pháp vận chuyển đa dạng các mặt hàng một cách tối ưu. Các mặt hàng là thế mạnh của chúng tôi gồm: Thiết bị vệ sinh, nội thất, xe đạp, máy móc, linh kiện phụ tùng, vật liệu xây dựng, văn phòng phẩm, hoa giả, giấy các loại,..
╰❥ Đối tác: Khách sạn Silk Path, Khách sạn Cocobay, Khách sạn Alana, Công ty TNHH Haid Cherry Valley, Vedana Resort Ninh Bình, Khách sạn Avatar Đà Nẵng,..

Thư viện hình ảnh

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Tiếp Vận VHG
Mã số thuế
0315465344
Năm thành lập
2013
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Tiếp Vận VHG
Người phụ trách
H
Hotline
Giám Đốc
Thông tin nhanh
Loại hìnhDịch Vụ
Năm thành lập2013
Mã số thuế0315465344
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0889222284 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Tiếp Vận VHG có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Tiếp Vận VHG có địa chỉ tại Số 46 Đường Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Tiếp Vận VHG?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Tiếp Vận VHG là +84889222284. Hotline: +84889222284.
Công Ty TNHH Tiếp Vận VHG kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Tiếp Vận VHG hoạt động trong các lĩnh vực: Logistics - Dịch Vụ Logistics.
Website của Công Ty TNHH Tiếp Vận VHG là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Tiếp Vận VHG là https://vhglogistics.com.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Tiếp Vận VHG là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Tiếp Vận VHG là 0315465344.
Công Ty TNHH Tiếp Vận VHG thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Tiếp Vận VHG thành lập năm 2013.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Tiếp Vận VHG?
Công Ty TNHH Tiếp Vận VHG có quy mô khoảng Từ 11 - 50 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ