Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Gạch Men Gia Khánh

Cập nhật gần nhất: 2/12/2024 Xác thực Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhậnGiúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh. Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt NamThông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.Xác thực là gì? →
Thôn Thượng, Xã Đông Tiến, Huyện Yên Phong, Bắc Ninh, Việt Nam
Hotline: 0325 122 220
Loại hình kinh doanh
Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Khách hàng chính
Nhà thầu công trình, khách hàng mua số lượng lớn, hộ gia đình,..

Giới thiệu công ty

Gạch Men Gia Khánh - Giải pháp toàn diện cho ngôi nhà của bạn
Sản phẩm chính:
- Gạch men, gạch lát nền, gạch trang trí
➢ Lớp phủ: Men vi tinh - kim cương siêu bóng
➢ Kích thước: 600x600, 800x800
➢ Họa tiết: Văn gỗ, vân đá, hoa văn,..
- Sơn nội ngoại thất thương hiệu Jotun, Dulux,..
- Thiết bị vệ sinh: Bàn lavabo, gương, bồn cầu, vòi hoa sen, giá vắt khăn,..
Cam kết của chúng tôi:
✅ Sản phẩm chính hãng, nguồn gốc xuất xứ rõ ràng
✅ Hàng hóa luôn có sẵn, đáp ứng được các đơn hàng lớn
✅ Đội ngũ tư vấn nhiệt tình, đưa ra giải pháp tối ưu nhất
✅ Giá thành hợp lý, hỗ trợ giao hàng tận nơi.
Liên hệ ngay với chúng tôi qua HOTLINE để đặt hàng và nhận nhiều ưu đãi hấp dẫn!

Thư viện hình ảnh

Gạch men

Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men
Gạch men

Gạch ốp tường nhà tắm

Gạch ốp tường nhà tắm
Gạch ốp tường nhà tắm
Gạch ốp tường nhà tắm
Gạch ốp tường nhà tắm
Gạch ốp tường nhà tắm
Gạch ốp tường nhà tắm
Gạch ốp tường nhà tắm
Gạch ốp tường nhà tắm
Gạch ốp tường nhà tắm
Gạch ốp tường nhà tắm

Sơn nội ngoại thất

Sơn nội ngoại thất
Sơn nội ngoại thất
Sơn nội ngoại thất
Sơn nội ngoại thất
Sơn nội ngoại thất
Sơn nội ngoại thất
Sơn nội ngoại thất
Sơn nội ngoại thất
Sơn nội ngoại thất
Sơn nội ngoại thất
Sơn nội ngoại thất
Sơn nội ngoại thất
Sơn nội ngoại thất
Sơn nội ngoại thất
Sơn nội ngoại thất
Sơn nội ngoại thất
Sơn nội ngoại thất
Sơn nội ngoại thất

Thiết bị vệ sinh

Thiết bị vệ sinh
Thiết bị vệ sinh
Thiết bị vệ sinh
Thiết bị vệ sinh
Thiết bị vệ sinh
Thiết bị vệ sinh
Thiết bị vệ sinh
Thiết bị vệ sinh
Thiết bị vệ sinh
Thiết bị vệ sinh
Thiết bị vệ sinh
Thiết bị vệ sinh
Thiết bị vệ sinh
Thiết bị vệ sinh
Thiết bị vệ sinh
Thiết bị vệ sinh
Thiết bị vệ sinh
Thiết bị vệ sinh
Thiết bị vệ sinh
Thiết bị vệ sinh

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Gạch Men Gia Khánh

Liên hệ nhà cung cấp
Gạch Men Gia Khánh
Người phụ trách
MH
Mr. Hiểu
Chủ cơ sở
Thông tin nhanh
Loại hìnhThương mại
Địa điểm
Bắc Ninh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0325122220 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Gạch Men Gia Khánh có địa chỉ ở đâu?
Gạch Men Gia Khánh có địa chỉ tại Thôn Thượng, Xã Đông Tiến, Huyện Yên Phong, Bắc Ninh.
Số điện thoại liên hệ Gạch Men Gia Khánh?
Số điện thoại liên hệ Gạch Men Gia Khánh là +84325122220. Hotline: +84325122220.
Gạch Men Gia Khánh kinh doanh lĩnh vực gì?
Gạch Men Gia Khánh hoạt động trong các lĩnh vực: Gạch Men - Sản Xuất, Kinh Doanh và Phân Phối Gạch Men, Sơn Nội Ngoại Thất - Đại Lý và Công Ty Phân Phối Sơn, Thiết Bị Vệ Sinh - Phân Phối và Kinh Doanh.
Website của Gạch Men Gia Khánh là gì?
Website chính thức của Gạch Men Gia Khánh là http://gachmengiakhanh.com.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ