Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Ju Shin Vina

Cập nhật gần nhất: 28/2/2024
Lô D-1W-CN, KCN Mỹ Phước 3, Thị xã Bến Cát, Bình Dương, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Thị trường chính
Toán quốc, Quốc tế
Khách hàng chính
Nhà mua lớn
Chứng chỉ · Chứng nhận
FSC, SGS, COO

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Ju Shin Vina là công ty có 100% vốn đầu tư của Hàn Quốc, có trụ sở đặt tại Việt Nam. Ju Shin Vina cung cấp toàn diện trong lĩnh vực thiết kế, phát triển và sản xuất các loại Bao Bì Hộp đóng gói.
Hiện nay chúng tôi đang cung cấp:
- Hộp quà tặng sản xuất cho các công ty lớn trong nước và thị trường xuất khẩu.
- Thùng giấy carton sản xuất cho các công ty thực phẩm sản xuất Kim Chi.
Liên hệ qua số HOTLINE để chúng tôi tư vấn và đặt hàng ngay hôm nay!

Thư viện hình ảnh

Hộp giấy

Hộp giấy
Hộp giấy
Hộp giấy
Hộp giấy
Hộp giấy
Hộp giấy
Hộp giấy
Hộp giấy

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Ju Shin Vina
Mã số thuế
3700787250
Năm thành lập
2007
Số lượng nhân viên
Từ 201 - 300 người

Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Ju Shin Vina có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Ju Shin Vina có địa chỉ tại Lô D-1W-CN, KCN Mỹ Phước 3, Thị xã Bến Cát, Bình Dương.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Ju Shin Vina?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Ju Shin Vina là +84384564922.
Công Ty TNHH Ju Shin Vina kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Ju Shin Vina hoạt động trong các lĩnh vực: Hộp Giấy (Hộp Giấy Carton, Kraft,.).
Mã số thuế của Công Ty TNHH Ju Shin Vina là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Ju Shin Vina là 3700787250.
Công Ty TNHH Ju Shin Vina thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Ju Shin Vina thành lập năm 2007.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Ju Shin Vina?
Công Ty TNHH Ju Shin Vina có quy mô khoảng Tõ 201 - 300 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ