Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH In ấn Và Thiết Kế Grafic

Cập nhật gần nhất: 13/3/2024
490A Điện Biên Phủ, P. 21, Q. Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
(028) 66828002 (số fax)
Loại hình kinh doanh
Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH In ấn Và Thiết Kế Grafic (3sDecal) hoạt động với tầm nhìn trở thành công ty hàng đầu trong lĩnh vực cung cấp dịch vụ Decal dán kính tại TP.HCM. Chúng tôi luôn nỗ lực không ngừng để mang đến cho khách hàng những sản phẩm và dịch vụ chất lượng, sáng tạo và độc đáo.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH In ấn Và Thiết Kế Grafic
Mã số thuế
0317455126
Năm thành lập
2021
Số lượng nhân viên
ít hơn 5 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH In ấn Và Thiết Kế Grafic
Người phụ trách
TA
Mr. Lê Tuấn Anh
Giám Đốc
Thông tin nhanh
Loại hìnhThương mại
Năm thành lập2021
Mã số thuế0317455126
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0981851815 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH In ấn Và Thiết Kế Grafic có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH In ấn Và Thiết Kế Grafic có địa chỉ tại 490A Điện Biên Phủ, P. 21, Q. Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH In ấn Và Thiết Kế Grafic?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH In ấn Và Thiết Kế Grafic là +84981851815.
Công Ty TNHH In ấn Và Thiết Kế Grafic kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH In ấn Và Thiết Kế Grafic hoạt động trong các lĩnh vực: Giấy Đề Can, Decal, Giấy In Nhãn (Dạng Cuộn, Tờ,.), Decal Dán Kính, Giấy Dán Kính.
Website của Công Ty TNHH In ấn Và Thiết Kế Grafic là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH In ấn Và Thiết Kế Grafic là http://3sdecal.com.
Mã số thuế của Công Ty TNHH In ấn Và Thiết Kế Grafic là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH In ấn Và Thiết Kế Grafic là 0317455126.
Công Ty TNHH In ấn Và Thiết Kế Grafic thành lập năm nào?
Công Ty TNHH In ấn Và Thiết Kế Grafic thành lập năm 2021.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH In ấn Và Thiết Kế Grafic?
Công Ty TNHH In ấn Và Thiết Kế Grafic có quy mô khoảng ít hơn 5 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ