Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Du Lịch NEWTRAVEL

Cập nhật gần nhất: 22/4/2024
212/46 Hoàng Văn Thụ, P. Quang Trung, TP. Quy Nhơn, Bình Định, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc

Giới thiệu công ty

NEWTRAVEL là công ty chuyên tổ chức và điều hành các tour du lịch trong nước, với các gói tour du lich trọng điểm là du lịch biển đảo, khám phá vẻ đẹp di sản miền trung, thực hiện các chương trình sự kiện - teambuilding, và đặt biệt cung cấp gói du lịch nghỉ dưỡng kết hợp các chương trình gameshow độc đáo, mang lại cho khách hàng những trải nghiệm thật sự đáng giá.
Với giá trị cốt lõi: "Chất lượng tin cậy - Hướng đến khách hàng - Đổi mới phát triển - Chuyên nghiệp sáng tạo - Trách nhiệm xã hội". Rất hân hạnh được đón tiếp.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Du Lịch NEWTRAVEL
Năm thành lập
2017

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Du Lịch NEWTRAVEL
Người phụ trách
LT
Mr. Lê Trung
Thông tin nhanh
Loại hìnhDịch vụ
Năm thành lập2017
Địa điểm
Bình Định, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0901975747 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Du Lịch NEWTRAVEL có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Du Lịch NEWTRAVEL có địa chỉ tại 212/46 Hoàng Văn Thụ, P. Quang Trung, TP. Quy Nhơn, Bình Định.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Du Lịch NEWTRAVEL?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Du Lịch NEWTRAVEL là +84901975747.
Công Ty TNHH Du Lịch NEWTRAVEL kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Du Lịch NEWTRAVEL hoạt động trong các lĩnh vực: Du Lịch - Công Ty Du Lịch và Đại Lý, Du lịch - Các Dịch Vụ.
Website của Công Ty TNHH Du Lịch NEWTRAVEL là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Du Lịch NEWTRAVEL là http://newtravel.com.vn.
Công Ty TNHH Du Lịch NEWTRAVEL thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Du Lịch NEWTRAVEL thành lập năm 2017.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ