Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Jiang Men Technology Bắc Việt

Cập nhật gần nhất: 16/8/2024
Lô VI-3, Đường D1b, Khu công nghiệp Cầu Nghìn, Thị Trấn An Bài, Huyện Quỳnh Phụ, Thái Bình, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, Dịch vụ
Thị trường chính
Toàn Quốc, Quốc Tế
Ngành nghề kinh doanh

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Jiang Men Technology Bắc Việt chuyên nhận đơn hàng sản xuất mới và sửa chữa khuôn mẫu đế giày hư hỏng các loại EVA, RB, IP, TPU, TPR..
Chúng tôi cung cấp dịch vụ hàn đắp và khắc phục khuyết tật khuôn mẫu, đảm bảo sản phẩm đạt chất lượng tối ưu.
Với đội ngũ nhân viên nhiều năm kinh nghiệm, chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng cho khách hàng, đáp ứng mọi yêu cầu từ những chi tiết nhỏ nhất.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Jiang Men Technology Bắc Việt
Năm thành lập
2005
Số lượng nhân viên
Trên 1.000 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Jiang Men Technology Bắc Việt
Người phụ trách
TL
Mr. Thiên Long
Trợ Lý Tổng Giám Đèc
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà sản xuất, Dịch vụ
Năm thành lập2005
Địa điểm
Thái Bình, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0899829892 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Jiang Men Technology Bắc Việt có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Jiang Men Technology Bắc Việt có địa chỉ tại Lô VI-3, Đường D1b, Khu công nghiệp Cầu Nghìn, Thị Trấn An Bài, Huyện Quỳnh Phụ, Thái Bình.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Jiang Men Technology Bắc Việt?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Jiang Men Technology Bắc Việt là +84899829892. Hotline: +84899829892.
Công Ty TNHH Jiang Men Technology Bắc Việt kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Jiang Men Technology Bắc Việt hoạt động trong các lĩnh vực: Khuôn Mẫu.
Công Ty TNHH Jiang Men Technology Bắc Việt thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Jiang Men Technology Bắc Việt thành lập năm 2005.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Jiang Men Technology Bắc Việt?
Công Ty TNHH Jiang Men Technology Bắc Việt có quy mô khoảng Trªn 1.000 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ