Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Cung ứng Lao Động Human Power

Cập nhật gần nhất: 28/8/2026 Xác thực Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhậnGiúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh. Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt NamThông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.Xác thực là gì? →
Lô 17, Lô I37, Đường DE1, Khu TĐC Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Thị Xã Bến Cát, Bình Dương, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Dịch Vụ
Thị trường chính
Miền Nam
Khách hàng chính
Khách hàng lớn, vừa, tổ chức, doanh nghiệp, công ty, khu công nghiệp, xưởng sản xuất,..

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Cung ứng Lao Động Human Power chuyên cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp và vệ sinh nhà xưởng với tiêu chuẩn chất lượng cao, đảm bảo môi trường làm việc sạch sẽ, an toàn và hiệu quả cho các doanh nghiệp. Human Power cam kết bảo vệ sức khỏe nhân viên, nâng cao hiệu suất lao động và bảo vệ tài sản máy móc của khách hàng.
Dịch vụ chủ lực:
Vệ sinh nhà xưởng: Dịch vụ vệ sinh định kỳ và vệ sinh tổng thể nhà xưởng với các công đoạn như làm sạch sàn, trần nhà, tường, hệ thống máy móc và thiết bị.
Vệ sinh công nghiệp: Bao gồm làm sạch các khu vực sản xuất, kho bãi, nhà ăn, văn phòng công ty.
Thế mạnh của chúng tôi:
✔ Máy móc hiện đại: Máy chà sàn, máy hút bụi, máy phun rửa áp lực lớn, máy thổi khô sàn thảm,..
✔ Hóa chất an toàn, thân thiện với môi trường.
✔ Đội ngũ nhân viên được đào tạo bài bản, thành thạo việc, xử lý nhanh chóng.
✔ Với quy trình làm việc khoa học đảm bảo không làm gián đoạn sản xuất và tuân thủ đầy đủ các tiêu chuẩn vệ sinh công nghiệp.
Hãy chọn Human Power để có được giải pháp vệ sinh toàn diện, uy tín và hỗ trợ nhanh chóng cho nhu cầu của doanh nghiệp bạn.

Thư viện hình ảnh

Vệ sinh công nghiệp

Vệ sinh công nghiệp
Vệ sinh công nghiệp
Vệ sinh công nghiệp
Vệ sinh công nghiệp
Vệ sinh công nghiệp
Vệ sinh công nghiệp
Vệ sinh công nghiệp
Vệ sinh công nghiệp
Vệ sinh công nghiệp
Vệ sinh công nghiệp
Vệ sinh công nghiệp
Vệ sinh công nghiệp
Vệ sinh công nghiệp
Vệ sinh công nghiệp
Vệ sinh công nghiệp
Vệ sinh công nghiệp
Vệ sinh công nghiệp
Vệ sinh công nghiệp
Vệ sinh công nghiệp
Vệ sinh công nghiệp

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Cung ứng Lao Động Human Power
Mã số thuế
3702806484
Năm thành lập
2019

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Cung ứng Lao Động Human Power
Người phụ trách
H
Hotline
Thông tin nhanh
Loại hìnhDịch Vụ
Năm thành lập2019
Mã số thuế3702806484
Địa điểm
Bình Dương, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0785391197 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Cung ứng Lao Động Human Power có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Cung ứng Lao Động Human Power có địa chỉ tại Lô 17, Lô I37, Đường DE1, Khu TĐC Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Thị Xã Bến Cát, Bình Dương.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Cung ứng Lao Động Human Power?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Cung ứng Lao Động Human Power là +84785391197. Hotline: +84785391197.
Công Ty TNHH Cung ứng Lao Động Human Power kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Cung ứng Lao Động Human Power hoạt động trong các lĩnh vực: Dịch Vụ Vệ Sinh Nhà Máy, Nhà Xưởng, Vệ Sinh Công Nghiệp - Công Ty Vệ Sinh Công Nghiệp.
Website của Công Ty TNHH Cung ứng Lao Động Human Power là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Cung ứng Lao Động Human Power là https://humanpower.vn/ve-sinh-cong-nghiep/.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Cung ứng Lao Động Human Power là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Cung ứng Lao Động Human Power là 3702806484.
Công Ty TNHH Cung ứng Lao Động Human Power thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Cung ứng Lao Động Human Power thành lập năm 2019.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ