Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Găng tay bảo hộ Tân Vạn Lợi

Cập nhật gần nhất: 11/6/2025
99/7 Tổ 6 Khu phố 3A, Phường Long Bình Tân, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Thị trường chính
Toàn quốc, Miền Nam

Giới thiệu công ty

Tân Vạn Lợi tự hào là đơn vị sản xuất hàng đầu khu vực miền Nam chuyên cung cấp găng tay bảo hộ lao động chất lượng cao, phục vụ đa dạng nhu cầu của các ngành công nghiệp, xây dựng, cơ khí, y tế, hóa chất và điện lực.
Bên cạnh việc cung cấp găng tay bảo hộ lao động, Tân Vạn Lợi còn là nhà phân phối sợi dệt găng tay uy tín với đa dạng chủng loại như sợi polyester, cotton, len, poly và các vật liệu chuyên dụng khác.
Ngoài ra, Tân Vạn Lợi cung cấp các linh kiện máy dệt khu vực miền Nam, giúp các nhà máy, xưởng sản xuất găng tay duy trì hoạt động ổn định, nâng cao năng suất và chất lượng sản phẩm.
Chúng tôi cam kết mang đến giải pháp toàn diện từ nguyên liệu, sản xuất đến hỗ trợ kỹ thuật, đáp ứng mọi yêu cầu của khách hàng từ sản xuất nhỏ lẻ đến quy mô công nghiệp.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Găng tay bảo hộ Tân Vạn Lợi
Năm thành lập
2009

Liên hệ nhà cung cấp
Găng tay bảo hộ Tân Vạn Lợi
Người phụ trách
LV
Mr Lưu Vũ
Nhân viên
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà sản xuất
Năm thành lập2009
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0941993418 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Găng tay bảo hộ Tân Vạn Lợi có địa chỉ ở đâu?
Găng tay bảo hộ Tân Vạn Lợi có địa chỉ tại 99/7 Tổ 6 Khu phố 3A, Phường Long Bình Tân, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai.
Số điện thoại liên hệ Găng tay bảo hộ Tân Vạn Lợi?
Số điện thoại liên hệ Găng tay bảo hộ Tân Vạn Lợi là +84964615086.
Găng tay bảo hộ Tân Vạn Lợi kinh doanh lĩnh vực gì?
Găng tay bảo hộ Tân Vạn Lợi hoạt động trong các lĩnh vực: Găng Tay Bảo Hộ Lao Động, Dệt - Máy Dệt và Thiết Bị Dệt (Máy dệt kim, dệt dây,.), Sợi - Sợi Polyester, Cotton, Nylon, PP, PE.
Website của Găng tay bảo hộ Tân Vạn Lợi là gì?
Website chính thức của Găng tay bảo hộ Tân Vạn Lợi là http://bhldtanvanloi.com.
Găng tay bảo hộ Tân Vạn Lợi thành lập năm nào?
Găng tay bảo hộ Tân Vạn Lợi thành lập năm 2009.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ