Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Bulong Universal Fastener - Công Ty TNHH Universal Fastener

Tài trợ Xác thực Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhậnGiúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh. Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt NamThông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.Xác thực là gì? →
Ấp 6, Xã Mỹ Yên, Tây Ninh, Việt Nam
Địa chỉ cũ: Ấp 06, Xã Mỹ Yên, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà Sản Xuất
Thị trường chính
Toàn Quốc
Khách hàng chính
Khách hàng có nhu cầu mua số lượng lớn

Giới thiệu công ty

Với phương châm:“UY tín, chất lượng là hàng đầu
Công Ty TNHH UNIVERSAL FASTENER chuyên sản xuất Bulong, ốc vít gồm:
─ Bu lông Tắc kê nở sắt (tắc kê nở, tắc kê nở ống liền,..)
─ Bu lông đầu lục giác
─ Bu lông lục giác liền long đền
─ Bu lông cổ vuông (ốc kệ,..)
─ Bu lông vít gỗ (vít phong),..
Đảm bảo:
✢ Chất lượng ổn định, giá thành cạnh tranh
✢ Sản xuất theo yêu cầu, đáp ứng đơn hàng số lượng lớn
Công Ty TNHH UNIVERSAL FASTENER chúng tôi luôn chú trọng đến chất lượng sản phẩm, lấy chất lượng sản phẩm làm nền tảng cơ bản cho công ty.
➤ Đến với Công ty chúng tôi, Quý khách sẽ nhận được sự phục vụ chu đáo, tận tình với sản phẩm chất lượng và giá thành sản phẩm hợp lý.

Thư viện hình ảnh

Bulong đầu lục giác

Bulong đầu lục giác
Bulong đầu lục giác
Bulong đầu lục giác
Bulong đầu lục giác
Bulong đầu lục giác
Bulong đầu lục giác
Bulong đầu lục giác
Bulong đầu lục giác

Bulong lục giác liền long đền

Bulong lục giác liền long đền
Bulong lục giác liền long đền
Bulong lục giác liền long đền
Bulong lục giác liền long đền
Bulong lục giác liền long đền
Bulong lục giác liền long đền

Bulong cổ vuông

Bulong cổ vuông
Bulong cổ vuông
Bulong cổ vuông
Bulong cổ vuông
Bulong cổ vuông
Bulong cổ vuông
Bulong cổ vuông
Bulong cổ vuông

Bulong vít gỗ

Bulong vít gỗ
Bulong vít gỗ
Bulong vít gỗ
Bulong vít gỗ
Bulong vít gỗ
Bulong vít gỗ

Tắc kê nở sắt

Tắc kê nở sắt
Tắc kê nở sắt
Tắc kê nở sắt
Tắc kê nở sắt
Tắc kê nở sắt
Tắc kê nở sắt
Tắc kê nở sắt
Tắc kê nở sắt
Tắc kê nở sắt
Tắc kê nở sắt
Tắc kê nở sắt
Tắc kê nở sắt
Tắc kê nở sắt
Tắc kê nở sắt

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Bulong Universal Fastener - Công Ty TNHH Universal Fastener
Mã số thuế
1102105571
Năm thành lập
2025

Liên hệ nhà cung cấp
Bulong Universal Fastener - Công Ty TNHH Universal Fastener
Bulong Universal Fastener - Công Ty TNHH Universal Fastener
Người phụ trách
H
Hotline
Phòng Kinh Doanh
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà Sản Xuất
Năm thành lập2025
Mã số thuế1102105571
Địa điểm
Tây Ninh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0908889486 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Bulong Universal Fastener - Công Ty TNHH Universal Fastener có địa chỉ ở đâu?
Bulong Universal Fastener - Công Ty TNHH Universal Fastener có địa chỉ tại Ấp 6, Xã Mỹ Yên, Tây Ninh.
Số điện thoại liên hệ Bulong Universal Fastener - Công Ty TNHH Universal Fastener?
Số điện thoại liên hệ Bulong Universal Fastener - Công Ty TNHH Universal Fastener là +84908889486. Hotline: +84908889486.
Bulong Universal Fastener - Công Ty TNHH Universal Fastener kinh doanh lĩnh vực gì?
Bulong Universal Fastener - Công Ty TNHH Universal Fastener hoạt động trong các lĩnh vực: ốc, Vít, Bù Loong, Bulong Nở, Vít Nở, Tắc Kê, Kim Khí - Vật Tư Và Phụ Kiện.
Website của Bulong Universal Fastener - Công Ty TNHH Universal Fastener là gì?
Website chính thức của Bulong Universal Fastener - Công Ty TNHH Universal Fastener là http://bulonguniversal.com.vn.
Mã số thuế của Bulong Universal Fastener - Công Ty TNHH Universal Fastener là gì?
Mã số thuế của Bulong Universal Fastener - Công Ty TNHH Universal Fastener là 1102105571.
Bulong Universal Fastener - Công Ty TNHH Universal Fastener thành lập năm nào?
Bulong Universal Fastener - Công Ty TNHH Universal Fastener thành lập năm 2025.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z