Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty Cổ Phần Gạch Đại Hoàng

Cập nhật gần nhất: 2/3/2026
Xóm 6 Đức Thông, Xã Bắc Lý, Ninh Bình, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất

Sản phẩm dịch vụ

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Gạch Đại Hoàng
Mã số thuế
0700516590

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty Cổ Phần Gạch Đại Hoàng
Người phụ trách
NM
Mr. Lê Ngọc Mười
Giám đốc
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà sản xuất
Mã số thuế0700516590
Địa điểm
Ninh Bình, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0984194389 Zalo

Câu hỏi thường gặp

Công Ty Cổ Phần Gạch Đại Hoàng có địa chỉ ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Gạch Đại Hoàng có địa chỉ tại Xóm 6 Đức Thông, Xã Bắc Lý, Ninh Bình.
Số điện thoại liên hệ Công Ty Cổ Phần Gạch Đại Hoàng?
Số điện thoại liên hệ Công Ty Cổ Phần Gạch Đại Hoàng là +84984194389.
Công Ty Cổ Phần Gạch Đại Hoàng kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty Cổ Phần Gạch Đại Hoàng hoạt động trong các lĩnh vực: Gạch Nung (Gạch Đỏ, Tuynel,.) - Sản Xuất Và Bán Buôn.
Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần Gạch Đại Hoàng là gì?
Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần Gạch Đại Hoàng là 0700516590.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ