Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Tuho Việt Nam

Cập nhật gần nhất: 23/6/2026 Xác thực Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhậnGiúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh. Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt NamThông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.Xác thực là gì? →
Thôn Hải Hà, Xã Dliê Ya, Đắk Lắk, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Sản xuất
Thị trường chính
Toàn quốc
Chứng chỉ · Chứng nhận
HACCP, ISO 9001:2000

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Tuho Healthy Food là doanh nghiệp hoạt động trong lĩnh vực sản xuất và kinh doanh nông sản - thực phẩm dinh dưỡng, chuyên cung cấp cà phê nguyên chất và các loại hạt dinh dưỡng cao cấp từ vùng nguyên liệu Tây Nguyên, đặc biệt là Đắk Lắk. Với định hướng phát triển các sản phẩm tự nhiên - an toàn - giàu giá trị dinh dưỡng, Tuho Healthy Food tập trung mang đến nguồn nguyên liệu chất lượng cho đại lý, quán cà phê và thị trường tiêu dùng trong nước.
Sản phẩm tiêu biểu:
• Cà phê nguyên chất: Cà phê Culi Robusta, cà phê hạt Đắk Lắk, cà phê hạt rang mộc Arabica, cà phê hạt rang mộc Robusta
• Cà phê pha máy và cà phê đặc sản: Cà phê mộc pha máy Arabica, cà phê Robusta Honey Tuho, cà phê Robusta Natural Tuho
• Nguyên liệu cà phê: Cà phê nhân Arabica, cà phê nguyên hạt
• Hạt dinh dưỡng: Hạt macca Đắk Lắk, hạt macca còn vỏ, hạt macca size trung, granola hạt dinh dưỡng mix yến mạch,..

Chúng tôi phân phối sản phẩm cho đại lý cà phê, quán cà phê, cửa hàng thực phẩm sạch và khách hàng trên toàn quốc.
Với nguồn nguyên liệu được chọn lọc từ vùng cà phê và macca Đắk Lắk, Tuho Healthy Food có khả năng cung cấp ổn định sản phẩm chất lượng cao với chính sách chiết khấu hấp dẫn cho đại lý và đối tác kinh doanh.
Các sản phẩm của công ty được sản xuất theo tiêu chí 100% từ nguyên liệu tự nhiên - không chất bảo quản - đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm, mang đến hương vị nguyên bản và giá trị dinh dưỡng cao.
Với phương châm “Chất lượng tự nhiên - Hợp tác bền vững - Phát triển lâu dài”, Tuho Healthy Food luôn sẵn sàng đồng hành cùng các đại lý, đối tác và khách hàng trong việc cung cấp nguồn sản phẩm cà phê và hạt dinh dưỡng chất lượng cao cho thị trường Việt Nam.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Tuho Việt Nam
Mã số thuế
6001773821
Năm thành lập
2024
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Tuho Việt Nam
Người phụ trách
AT
Mr. Đặng Anh Tuấn
Giám đốc
Thông tin nhanh
Loại hìnhSản xuất
Năm thành lập2024
Mã số thuế6001773821
Địa điểm
Đắk Lắk, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0393397304 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Tuho Việt Nam có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Tuho Việt Nam có địa chỉ tại Thôn Hải Hà, Xã Dliê Ya, Đắk Lắk.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Tuho Việt Nam?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Tuho Việt Nam là +84393397304. Hotline: +84393397304.
Công Ty TNHH Tuho Việt Nam kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Tuho Việt Nam hoạt động trong các lĩnh vực: Cà Phê - Sản Xuất và Bán Buôn, Hạt Cà Phê, Hạt Dinh Dưỡng (Hạt óc Chó, Hạt Macca, Hạt Hạnh Nhân,..).
Website của Công Ty TNHH Tuho Việt Nam là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Tuho Việt Nam là http://tuho.vn.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Tuho Việt Nam là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Tuho Việt Nam là 6001773821.
Công Ty TNHH Tuho Việt Nam thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Tuho Việt Nam thành lập năm 2024.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Tuho Việt Nam?
Công Ty TNHH Tuho Việt Nam có quy mô khoảng Tõ 5 - 10 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ