Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Mira Tav

Cập nhật gần nhất: 9/9/2026 Xác thực Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhậnGiúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh. Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt NamThông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.Xác thực là gì? →
Đạm Thuỷ, Đông Triều, Quảng Ninh, Việt Nam
Văn phòng đại diện: 46 An Dương, Hồng Hà, Hà Nội
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Thị trường chính
Toàn quốc, Quốc tế
Khách hàng chính
Doanh nghiệp phân phối đồ uống, đại lý, siêu thị, cửa hàng bán lẻ, chuỗi cửa hàng tiện lợi, khách sạn, resort, sân golf, nhà hàng, quán ăn
Chứng chỉ · Chứng nhận
ISO 22000:2018

Giới thiệu công ty

Công ty TNHH Mira Tav được thành lập vào năm 2020 với tầm nhìn nâng cao chất lượng sống và sức khỏe cộng đồng thông qua các sản phẩm chất lượng cao. Mira Tav tập trung đầu tư vào công nghệ hiện đại cùng hoạt động R&D (Nghiên cứu & Phát triển) với các đối tác uy tín. Nhà máy Mira Tav tọa lạc tại Đông Triều, Quảng Ninh, quy mô hơn 5 hecta với ứng dụng ngành điện phân ion tiên tiến, đảm bảo năng suất sản xuất trung bình khoảng 100 triệu lít mỗi năm. Nhà máy nằm dọc Quốc lộ 18 - tuyến huyết mạch kinh tế quan trọng kết nối các trung tâm kinh tế lớn.
Mira Tav là đơn vị sản xuất nước ion kiềm cao cấp hàng đầu Việt Nam với thương hiệu Mira. Nước ion kiềm Mira là sự kết hợp hoàn hảo giữa công nghệ điện phân ion tiên tiến và nguồn nước tinh khiết nguyên bản từ núi Ngọa Vân. Nước ngầm quý được thẩm lọc qua nhiều tầng địa chất. Được lọc tự nhiên qua nhiều tầng khoáng sâu trong lòng đất, nguồn nước quý của núi Ngọa Vân sở hữu độ tinh khiết vượt trội, vị ngọt tự nhiên và không chứa kim loại nặng - tạo nên nền tảng lý tưởng cho nước ion kiềm chất lượng cao.
Năm 2024, Mira Tav ra mắt VitaminMira - dòng nước uống bổ sung vitamin đầu tiên tại Việt Nam. Với hàm lượng vitamin cùng nhiều vi chất thiết yếu phong phú, VitaminMira mang đến giải pháp chăm sóc sức khỏe tiện lợi cho cả người lớn và trẻ em từ 7 tuổi trở lên. Mira Tav đang hướng đến mục tiêu trở thành doanh nghiệp hàng đầu trong lĩnh vực nước uống chăm sóc sức khỏe tại Việt Nam và mở rộng ra thị trường quốc tế.

Thư viện hình ảnh

Nước uống Mira

Nước uống bổ sung Vitamin Mira antiox hương đào
Nước uống bổ sung Vitamin Mira antiox hương đào
Nước uống bổ sung Vitamin Mira care hương vải
Nước uống bổ sung Vitamin Mira care hương vải
Nước uống bổ sung Vitamin Mira energy hương dâu
Nước uống bổ sung Vitamin Mira energy hương dâu
Nước uống bổ sung Vitamin Mira relax hương chanh
Nước uống bổ sung Vitamin Mira relax hương chanh
Nước uống ion kiềm Mira pH8+ 19L
Nước uống ion kiềm Mira pH8+ 19L
Nước uống ion kiềm Mira pH9+ 19L
Nước uống ion kiềm Mira pH9+ 19L
Nước uống ion kiềm Mira pH9+ 360ml
Nước uống ion kiềm Mira pH9+ 360ml
Nước uống ion kiềm Mira pH9+ 455ml
Nước uống ion kiềm Mira pH9+ 455ml
Nước uống ion kiềm Mira pH9+ 550ml
Nước uống ion kiềm Mira pH9+ 550ml

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Mira Tav
Mã số thuế
5702056161
Năm thành lập
2020
Số lượng nhân viên
Từ 101 - 200 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Mira Tav
Người phụ trách
H
Hotline
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà sản xuất
Năm thành lập2020
Mã số thuế5702056161
Địa điểm
Quảng Ninh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0941345511 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Mira Tav có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Mira Tav có địa chỉ tại Đạm Thuỷ, Đông Triều, Quảng Ninh.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Mira Tav?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Mira Tav là +842435191155. Hotline: +84941345511.
Công Ty TNHH Mira Tav kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Mira Tav hoạt động trong các lĩnh vực: Nước Giải Khát - Sản Xuất và Phân Phối, Nước Uống Đóng Chai, Đóng Bình - Sản Xuất và Phân Phối.
Website của Công Ty TNHH Mira Tav là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Mira Tav là http://mira.com.vn.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Mira Tav là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Mira Tav là 5702056161.
Công Ty TNHH Mira Tav thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Mira Tav thành lập năm 2020.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Mira Tav?
Công Ty TNHH Mira Tav có quy mô khoảng Từ 101 - 200 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ