Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

VPDD Công Ty TNHH Tsukishima Kikai

Cập nhật gần nhất: 9/7/2020
Phòng 1303, Tòa Nhà Prime Center, 53 Quang Trung, Q. Hai Bà Trưng, Hà Nội, Việt Nam
(024) 37669969 (số fax)

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Tsukishima Kikai VPDD tại Việt Nam hoạt động từ năm 1997 chuyên cung cấo các thiết bị xử lý môi trường, xử lý nước thải, bùn thải, hệ thống xử lý nước thải sinh hoạt, sản xuất và cung cấp hóa chất công nghiệp, hóa chất xử lý nước thải phục vụ toàn quốc.
- Công Ty TNHH Tsukishima Kikai cam kết mang tới những sản phẩm và dịch vụ tốt nhất.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
VPDD Công Ty TNHH Tsukishima Kikai
Năm thành lập
1997
Số lượng nhân viên
ít hơn 5 người

Liên hệ nhà cung cấp
VPDD Công Ty TNHH Tsukishima Kikai
Người phụ trách
H
Hotline
Thông tin nhanh
Loại hìnhSản Xuất, Thương Mại, Dịch Vụ
Năm thành lập1997
Địa điểm
Hà Nội, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

(024)37669965 Zalo

Câu hỏi thường gặp

VPDD Công Ty TNHH Tsukishima Kikai có địa chỉ ở đâu?
VPDD Công Ty TNHH Tsukishima Kikai có địa chỉ tại Phòng 1303, Tòa Nhà Prime Center, 53 Quang Trung, Q. Hai Bà Trưng, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ VPDD Công Ty TNHH Tsukishima Kikai?
Số điện thoại liên hệ VPDD Công Ty TNHH Tsukishima Kikai là +842437669965.
VPDD Công Ty TNHH Tsukishima Kikai kinh doanh lĩnh vực gì?
VPDD Công Ty TNHH Tsukishima Kikai hoạt động trong các lĩnh vực: Xử Lý Nước, Xử Lý Nước Thải - Hệ Thống Xử Lý Nước, Nước Thải, Hóa Chất Xử Lý Nước - Nước Thải (Chất Trợ Lắng PAC, Chloramin B, Phèn Nhôm,.), Nước, Nước Thải - Thiết Bị Xử Lý Nước, Nước Thải, Xử Lý Nước Thải Sinh Hoạt (Khu Dân Cư, Đô Thị, Gia Đình,.).
Website của VPDD Công Ty TNHH Tsukishima Kikai là gì?
Website chính thức của VPDD Công Ty TNHH Tsukishima Kikai là http://www. tsk-g.co.jp.
VPDD Công Ty TNHH Tsukishima Kikai thành lập năm nào?
VPDD Công Ty TNHH Tsukishima Kikai thành lập năm 1997.
Quy mô nhân sự của VPDD Công Ty TNHH Tsukishima Kikai?
VPDD Công Ty TNHH Tsukishima Kikai có quy mô khoảng ít hơn 5 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ