Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Việt Nam Hwa Yang

Cập nhật gần nhất: 29/12/2020
KCN Việt Nam - Singapore, 49 Đường 6, X. Bình Hòa, TX. Thuận An, Bình Dương, Việt Nam
(0274) 3767986, 3767994 (số fax)
Loại hình kinh doanh
Công ty thương mại
Thị trường chính
Toàn Quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Việt Nam Hwa Ynag chuyên cung cấp các sản phẩm như:
- Cung cấp inox, inox tấm, cuộn, cửa,..v.v..
Với đội ngũ nhân viên kinh nghiệm và chuyên nghiệp, chúng tôi luôn mang đến khách hàng sản phẩm chất lượng và đảm bảo nhất.
Hãy liên hệ với chúng tôi !

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Việt Nam Hwa Yang
Mã số thuế
3700697649

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Việt Nam Hwa Yang
Người phụ trách
H
Hotline
Thông tin nhanh
Loại hìnhCông ty thương mại
Mã số thuế3700697649
Địa điểm
Bình Dương, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

(0274)3767995 Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Việt Nam Hwa Yang có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Việt Nam Hwa Yang có địa chỉ tại KCN Việt Nam - Singapore, 49 Đường 6, X. Bình Hòa, TX. Thuận An,, Bình Dương.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Việt Nam Hwa Yang?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Việt Nam Hwa Yang là +84-02743767995.
Công Ty TNHH Việt Nam Hwa Yang kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Việt Nam Hwa Yang hoạt động trong các lĩnh vực: Cửa - Nhà Sản Xuất và Kinh Doanh, Inox, Thép Không Gỉ.
Website của Công Ty TNHH Việt Nam Hwa Yang là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Việt Nam Hwa Yang là http://www.hwayang.com.tw.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Việt Nam Hwa Yang là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Việt Nam Hwa Yang là 3700697649.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ